Ý kiến về việc bảo vệ bản quyền các tư liệu bài viết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Vấn đề này là của riêng 2 bạn hoàng và bạn Manucian . Bạn Hoàng cũng đã đồng ý gỡ bỏ ảnh xuống nên BQT sẽ giúp bạn. Còn việc bản quyền BQT không đủ hiểu biết về luật tố tụng và xâm hại tải sản cũng như quyền sở hữu nên không cóa ý kiến gì ^&^.Mọi người hạn chế tranh luận tránh ảnh hưởng đến tình cảm gắn bó lâu nay giữa 2 diễn đàn :D

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mình admin, nên cũng phải có trách nhiệm trong thắc mắc này của bạn. Đúng là khi lập nên diễn đàn, mình cũng đã có lưu ý ở cuối trang "BQT không chịu bất cứ trách nhiệm nào từ nội dung bài viết của thành viên.", nhưng nếu những hình ảnh của bạn cần phải giữ, thì mình cũng xin nhận trách nhiệm trong việc nhắc nhở thành viên và xóa bài vi phạm, và xin thay mặt các thành viên gửi lời xin lỗi tới bạn.

Các thành viên cũng lưu ý khi lấy bài bên THPTVinhBao, vì đây không phải là lần đầu tiên 2 diễn đàn có những xích mích hiểu lầm như vậy. Chúng ta đều là người cùng một huyện, thậm chí cùng trường cấp 3, nên không phải vì những hiểu lầm mà gây mất đoàn kết 2 diễn đàn. Cùng hợp tác để phát triển mình nghĩ sẽ tốt hơn nhiều ^^.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.