Đại hỷ Đại hỷ, mời cả room đến chia vui...^_^

G

Guest

Guest
Kính chào các cô bác anh chị em trong 4room …
Theo đúng quy luật tự nhiên, trai khôn lấy vợ gái nhớn gả chồng. Trăm năm mới có một ngày này là ngày đẹp nhất. Boy8xkr cùng Anhvaem_krvn sau một quá trình tìm hiểu đi lại, được sự đồng ý của đôi bên Gia đình, và duyên phận vun vén không rõ có phải từ mấy nghìn năm trước, đã quyết định từ nay góp gạo thổi cơm chung, kết thành đôi thứ ba hạnh phúc ( hai đôi trước trong đó có cả anh Admin, cưới chui chẳng thấy trình làng gì cả, hức) trong room.
Hôm nay chọn ngày lành tháng tốt, trân trọng gửi thông báo này tới khắp mọi nhà, để cả 4room cùng đến chia vui. Chia vui xong rồi thì góp vui. Cách thức góp vui rất đơn giản. Quý anh chị cô bác chỉ việc gửi lời chúc mừng và đừng quên kèm theo một thứ gọi là Quà Cưới tới tài khoản Boy8xkr hoặc Anhvaem_krvn. Vì là quà mừng nên xin miễn cho cái bước khách sáo ạ, quý cô bác anh chị cứ gửi quà càng TO càng thể hiện được thiện ý. Cô dâu chú rể xin có lời cảm ơn chân thành nhất và xin đón nhận tất cả! ^^
Nhân sự có mặt chứng kiến của cả room, Boy8xkr và Anhvaem_krvn tuyên bố chính thức kết đôi, tự nguyện gắn bó chung thủy suốt đời, có phúc cùng hưởng có họa cùng chịu, hạt muối cắn đôi ^^ .
Hân hạnh đón tiếp và trân trọng cảm ơn sự hiện diện của cả nhà!:cool:

only_you

Member
tiếc là nhà e nghèo đến quà để tặng 2 pác cũng hok có thế mới đau!!!
chỉ có tấm lòng chúc phúc mong 2 pác trăm năm hạnh phúc!!!
và nhận tấm lòng thành của e heeeeeee

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chúc mừng, chúc mừng hạnh phúc đôi trai tài, gái sắc.

Quà cưới hai em đấy.
Chúc 2 em luôn luôn hạnh phúc

only_you

Member
a boy8x này tuy tài khoản(ảo) e giàu hơn a nhung mà thục tế thì ng.c lại nên heee...thu' lõi cho e nha!!!
mà sao lại hok thấy sắp cõ mà cu' kiu gọi mùng wa` anh chj nhở???
e thì cu' mong có bũa cõ cưới mà chén thế mà.......

NiceDream

Active member
Only ơi, tài khoản ảo cũng là tài khoản mừ! Quan trọng là tấm lòng em chứ ảo với thật có quan trọng gì. Tặng anh chị chút đỉnh để anh chị gom góp mua cái nhà nhé! ^^ Bây giờ anh chị vẫn "một mái nhà tranh hai trái tim vàng" đây nè!

only_you

Member
ngại chết đi đ.c nhung mà aj chỉ cho e chõ chuyển khoản với hj
định mùng đám cưới mà hok bik cách hjx ngox wa' mà!!!

G

Guest

Guest
hj, thanks mọi người nhiều nha! mừ mọi người cũng nhanh chóng kết đôi đi cho room còn lo liệu chứ nhỉ....^_^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chết rồi luongsonba ơi, hai đứa thế nào mà lại để skittishgirl chúc người khác hạnh phúc hơn mình thế hả?