Đấu giá vật phẩm ủng hộ chương trình trung thu cho trẻ em nghèo!

taodo

Trùm quậy phá VBC
mấy hôm ko vào mà cuộc đấu giá đã lên tới đội hình 532 rồi,kiểm kê lại ngân hàng ông già bank đã xem có chiến được vụ này không đã,tối trả lời.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Còn 1 đội hình nữa "thủ" mạnh hơn 5-3-2. Nhưng có 1 tiền đạo, chắc gì đã ghi đc bàn

dvhieu

Member
Đá nhiều hậu vệ vào cho chắc :D. Tầm 6,7 hậu vệ vào, các em nhỏ đang cổ vũ cho các nhà hảo tâm.

911

Super Moderator
mình chơi theo phong cách Anh 4-4-2 . bác as chơi theo phong cách ý 5-3-2 . anh ko vô địch dc là phải
nhường tài cầm quân cho anh asroma vậy

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Chắc mấy chàng định chờ đến phút trót để đấu giá hả.
Yêu cầu chủ thớt cho thời gian chót. Để còn lấy tiền mua sắm, in băng rôn.

911

Super Moderator
tổng kết thôi nào
3 chiếc xe mỗi cái dc bán với giá 30k = 90
chiếc bản dc đấu giá cao nhất và người thắng cuộc là anh ASroma : 532k
tổng số tiền thu dc sẽ là : 622k
do 911 ko mua dc bảng nên số tiền đấu giá 499k xin dc đóng góp cho diễn đàn
vậy tổng số tiền cho cuộc đấu giá này sẽ là 622+499=1 triệu 121k (1.121.000)
cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn với vbclub
chúc mọi người luôn vui vẻ và đoàn kết .............

anhnongdan

Không biết phiên đấu giá còn tiếp tục không các bạn nhỉ? Mình có một số thứ muốn đem ra đấu giá đây, lấy tiền ủng hộ cho VBC.

P/S: Cũng sắp tới cuộc off lớn của VBC là mừng sinh nhật tròn 2 năm tuổi. Mình có ý kiến, mọi người tiếp tục đấu giá tới gần ngày đó đi, lấy tiền ủng hộ cho đợt liên hoan lớn này. Ai đồng ý với ý kiến của mình thì THANKS cho cái để lấy tinh thần nào!

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Không biết phiên đấu giá còn tiếp tục không các bạn nhỉ? Mình có một số thứ muốn đem ra đấu giá đây, lấy tiền ủng hộ cho VBC.

P/S: Cũng sắp tới cuộc off lớn của VBC là mừng sinh nhật tròn 2 năm tuổi. Mình có ý kiến, mọi người tiếp tục đấu giá tới gần ngày đó đi, lấy tiền ủng hộ cho đợt liên hoan lớn này. Ai đồng ý với ý kiến của mình thì THANKS cho cái để lấy tinh thần nào!

Thanks luôn, ủng hộ Việt nhiệt tình. Có cái gì thì đem đấu cho được giá :D

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đẹp và độc thì anh sẽ cố gắng chiếm......................
Anh hưng đấu giá đôi giày đi, em trả 2 củ rưỡi

As.Roma

God Father BONANO..!!!
ấy còn tùy bác hưng ạ. xem hàng họ ra sao chứ. Bác chưa mua thì để em ngâm cứu thêm tý nữa. Em máu giầy da hơn.