[Đề xuất] - Xây dựng chương trình "Trung Thu hướng về trẻ em nghèo Vĩnh Bảo"

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Vâng, em sẽ hỏi lại ý kiến của mọi người, rồi sẽ trả lời anh ạ.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Sau 2 hoạt động tiếp sức mùa thi và giao lưu bóng đá.Mình kết luận 1 điều diễn đàn VBC ko phải là 1 tập thể thống nhất,Chia ra từng nhóm và cũng ko hề quan tâm tới hoạt động diễn đàn.Từ BQT đến thành viên,dù có 1 số ít nhiệt tình nhưng cũng ko thể nói đây là 1 tập thể.Chúng ta thử ngồi lại và nhìn nhận lại những gì đã qua xem diễn đàn VBC đang hoạt động như thế nào.Sự có mặt của tất cả BQT trong khu vực có thể là không cần thiết nhưng đó lại là động lực cho mem mới hay những tv ít offline cảm thấy gần gũi và hòa đồng hơn.Lần hoạt động này,VBC hãy tự làm với những kế hoạch cụ thể,bằng chính sức lực và sự gắn kết của mình để VBC trở lại với đúng cái tên gọi và mục đích tạo ra trang web này.Đó là ý kiến của mình.Thank

Ha vnview

Sau 2 hoạt động tiếp sức mùa thi và giao lưu bóng đá.Mình kết luận 1 điều diễn đàn VBC ko phải là 1 tập thể thống nhất,Chia ra từng nhóm và cũng ko hề quan tâm tới hoạt động diễn đàn.Từ BQT đến thành viên,dù có 1 số ít nhiệt tình nhưng cũng ko thể nói đây là 1 tập thể.Chúng ta thử ngồi lại và nhìn nhận lại những gì đã qua xem diễn đàn VBC đang hoạt động như thế nào.Sự có mặt của tất cả BQT trong khu vực có thể là không cần thiết nhưng đó lại là động lực cho mem mới hay những tv ít offline cảm thấy gần gũi và hòa đồng hơn.Lần hoạt động này,VBC hãy tự làm với những kế hoạch cụ thể,bằng chính sức lực và sự gắn kết của mình để VBC trở lại với đúng cái tên gọi và mục đích tạo ra trang web này.Đó là ý kiến của mình.Thank
Em cũng đồng tình với ý kiến này,theo em khi VBC tự tổ chức một chương trình rồi hoạt động nó theo kế hoạch- trước mắt là sự góp mặt và tham gia của BQT cùng tất cả thành viên VBC,về sau sẽ thành một tổ chức cụ thể và có danh tiếng riêng.Việc kết hợp hay tổ chức với sự góp sức của các diễn đàn khác chỉ tăng thêm phần long trọng bên cạnh sự giao lưu<chúng ta có thể tổ chức off or giao lưu vào nhiều dịp khác,ở đây có thể nói là hoạt động định kỳ trong năm của 4r>. Bây giờ chúng ta còn hoạt động nhỏ,nhưng có thế nào thì làm như vậy,của ít lòng nhiều,góp gió thành bão...dần dần khi phát triển và lớn mạnh chúng ta sẽ có những kế hoạch to lớn và rõ ràng hơn....vài ý kiến nhỏ tham gia cùng mọi người :)

thanhtn.vb

one-night
Anh nói thế này, ở đây làm không mang danh tiếng cho bất kỳ ai cho bất kỳ tập thể nào, Okie! điều anh mong muốn cũng như ý tưởng của nhièu người là đưa chương trình về VB vì đây là địa bàn chưa tổ chức bất kỳ một hoạt động nào.
Với việc anh muốn chúng ta cùng tham gia bởi lẽ không ai nắm bắt địa bàn, những khu vực cần đến như chính các em, cùng làm chúng ta hỗ trợ nhau rất nhiều, còn không chương trình anh vẫn phải đưa về và vẫn phải làm bình thường.
Bên cạnh đó cũng có rất nhiều thành viên của VBC là thành viên của HP-FC, mang được càng nhiều tiếng cười nơi mình đến thì việc làm đó càng ý nghĩa, đây là chương trình vì trẻ em nghèo mà. Có phải vì cá nhân hoặc cái gì đó to tát đâu các bạn trẻ

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Làm việc phải xuất phát vì cái tâm... Tôi làm vì trẻ em nghèo VB, vì những người già neo đơn gặp nhiều khó khăn, vì nhưng học sinh đang cần sự giúp đỡ. ___Chung quy lại là : vì 1 cuộc sống thật_ không phải ảo như trên diễn đàn___

Tôi không làm việc vì VBC, không làm vì HPFC. Tôi quý trọng VBC, HPFC vì tại nơi đây hội tụ những tấm lòng nhân ái... Nếu không còn những tấm lòng ấy, những con người ấy thì tôi chả quan tâm đến diễn đàn nữa. Lên 4r để chém gió ah? No.....

___Có ai hiểu ý tôi nói là gì không nhỉ????___

911

Super Moderator
cho lên trang đầu để mọi người cùng cho thêm ý kiến nào................................

dvhieu

Member
Kế hoạch đến đâu rồi các bạn?
Gần đến Trung thu rồi, BQT thống nhất kế hoạch rồi lên thông báo đi thôi chứ?

hong ha

kế hoạch thế nào rùi cả nhà............................sao ko ai nói đến thế.sắp trung thu rùi mà