Đố vui

anhnongdan

quần ba a...để xem nào.........a.....nếu mà có nước quần Ba thì làm sao nhìn thấy Cu Ba nhỉ.....
Ơ. Đúng ròai, 10đ cho vịt về chỗ suy nghĩ tiếp câu này:
Bạn mẹ có bầu to đến chơi. Vịt hỏi: “Cô ơi trong bụng cô có gì mà to thế?”. Cô sung sướng nói: “Cháu đoán thử xem nào?”. Vịt suy nghĩ rất lâu rồi trả lời với vẻ mặt cực kì nghiêm túc:.......... Đố biết câu trả lời của Vịt là gì?

hoaivitkute

Moderator
Ơ. Đúng ròai, 10đ cho vịt về chỗ suy nghĩ tiếp câu này:
Bạn mẹ có bầu to đến chơi. Vịt hỏi: “Cô ơi trong bụng cô có gì mà to thế?”. Cô sung sướng nói: “Cháu đoán thử xem nào?”. Vịt suy nghĩ rất lâu rồi trả lời với vẻ mặt cực kì nghiêm túc:.......... Đố biết câu trả lời của Vịt là gì?
ếu......câu khác đi anh ơi....câu này biết tỏng từ lâu ui..........hahahaha ( Cảm Ứng Từ ) nhỉ......hahahahaha
vịt pro wa ...hahahahah.

hoaivitkute

Moderator
[
hĩhixx....câu này mấy hôm trước bọn em mới giải trên lớp xong.......... ( 1 phut suy tư bằng một năm không ngủ)
em đẳng cấp vượt trội ui......ah đó câu nào khó hơn đê.......hahahaha

anhnongdan

[
hĩhixx....câu này mấy hôm trước bọn em mới giải trên lớp xong.......... ( 1 phut suy tư bằng một năm không ngủ)
em đẳng cấp vượt trội ui......ah đó câu nào khó hơn đê.......hahahaha
Vịt này quả là pro.....
Vậy thì ta cùng quay lại với câu hỏi của Bác 911 nhé:
cái gì mà như cái que , dài 15cm , nằm trong quần đàn ông ( có đầu) phụ nữ ai cũng thích ???
Vịt suy nghĩ rồi cho câu trả lời đi nhé, chưa ai giải được câu này :)

anhnongdan

2 chị em nhà này cứ đưa đẩy nhau thế nhỉ? :))
Mau giải nhanh câu đố này đi:
Ở vùng quê nọ, có 4 con vịt (miền Nam gọi là con zịt, dịt) rất thân nhau. Chúng cùng rủ nhau qua 1 cái cầu (miền Nam gọi là cầu khỉ). Con đi đầu bảo theo sau tui có 3 con vịt, con cuối cùng lại bảo trước tui có 2 con vịt à. Đố các bác tại sao?.

hoaivitkute

Moderator
em đâu có vô tình khen đâu, cố tình khen mà, chị k phải nagij :))
hĩhixx....thấy ng ta già ui....cứ bắt nạt cơ.....huhuhu.......

2 chị em nhà này cứ đưa đẩy nhau thế nhỉ? :))
Mau giải nhanh câu đố này đi:
Ở vùng quê nọ, có 4 con vịt (miền Nam gọi là con zịt, dịt) rất thân nhau. Chúng cùng rủ nhau qua 1 cái cầu (miền Nam gọi là cầu khỉ). Con đi đầu bảo theo sau tui có 3 con vịt, con cuối cùng lại bảo trước tui có 2 con vịt à. Đố các bác tại sao?.
con cuối cùng nó đang hỏi "trước tui có 2 con vịt a?"chứ nó đã khẳng định là trước nó có 2 con vịt đâu.............cái này ai chả biết hêhehe

Sửa lần cuối:

anhnongdan

hĩhixx....thấy ng ta già ui....cứ bắt nạt cơ.....huhuhu.......

con cuối cùng nó đang hỏi "trước tui có 2 con vịt a?"chứ nó đã khẳng định là trước nó có 2 con vịt đâu.............cái này ai chả biết hêhehe
Câu trả lời sai rùi....về chỗ suy nghĩ típ đi Vịt.