[ĐB VBC] Bảng xếp hạng giải bóng các forum VB mở rộng

taodo

Trùm quậy phá VBC

As.Roma

God Father BONANO..!!!
2 vòng cuối căng thẳng....nhưng chúng ta vẫn chiến thắng vì nhiệt huyết của các cầu thủ, sự cổ vũ nhiệt tình của CĐV.
Mấy em hót gơn mà ra sân thì bọn anh đá "chết thì thôi"

hong ha

VBC giỏi wa cơ..............VBC vô địch giải này là cái chắc...........anh nhớ ơi......chuẩn bị gửi 50$về cho mọi người đi.hôhhoh:chika45:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hoan hô đội bóng, các bạn là niềm tự hào của VinhBaoClub.

dvhieu

Member
Nghe đồn VBC có nhà tài chợ 50$ nên các đội bạn có ý nhường giải (đặc biệt là trọng tài). :chika:

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Đội bóng của chúng ta sẽ tổng kết vào 1 ngày gần đây nhé,chờ kinh phí :D đang bấn quá cơ

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mình lăng xê giải thưởng mạnh quá, làm các cầu thủ đá hết tầm... Giờ đang phải tắt đt trốn đi nè. :D

Nho_QueHuong

tin đồn có người tài trợ thì đúng , nhưng mà các đội nhường và trọng tài .... thì có lẽ là ko < mình ko đc xem lên ko bít(*):buon

taodo

Trùm quậy phá VBC
Giải đấu VBC tham gia trên tinh thần vui vẻ hoà đồng các forum VB.Cũng ko phải là 1 đội bóng mạnh gì cả nên ko ham hố chức vô địch.Chỉ cần mọi người vui là đủ rồi.May sao càng đá càng hiểu nhau + đội bạn hơi đen nên hên hơn 1 chút.Cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia phong trào này cũng như những cổ động viên ko ngại nắng mưa đồng hành cùng đội bóng.