đề nghị

luutieuthu

Member

sắp tới 20/10 là ngày gì nhỉ................
oh. diễn đàn mình tổ chức sinh nhật vậy tại sao không có một ý tưởng hay hay như thế này chăng hạn.
nghe nhé
20/10 là ngày dành cho con gái đề nghị tát cả cánh mày râu phải có gì đó dành cho chị em phụ nữ, con gái chứ nhỉ
chị em nào đồng ý với gà giơ tay ưng hộ nhá

Được rồi... tôi tình nguyện hôn mỗi chị em trong diễn đàn 1 cái... hi sinh quá còn gì... :rolleyes::rolleyes:
Nói đùa vậy chứ ý đợi ý kiến của mọi người đã... kiểu gì thì kiểu mình cũng không tham gia rồi ... :d

Vợ của Gió

Được rồi... tôi tình nguyện hôn mỗi chị em trong diễn đàn 1 cái... hi sinh quá còn gì... :rolleyes::rolleyes:
Nói đùa vậy chứ ý đợi ý kiến của mọi người đã... kiểu gì thì kiểu mình cũng không tham gia rồi ... :d

Thật í ạ ?Em dám cá bác có hang để chui vô tránh bão rùi !
Thế này nhá :Riêng em thì hem sao,bác cứ lo đối phó với chồng em là được

Vợ của Gió

"...20/10 là ngày dành cho con gái đề nghị tát cả cánh mày râu phải có gì đó dành cho chị em phụ nữ, con gái chứ nhỉ
chị em nào đồng ý với gà giơ tay ưng hộ nhá "
Chủ thớt ơi ,em nghĩ kỹ rồi .Em không dám "...tát cả cánh mày râu " đâu
Cho em đổi cách khác đi ạ ?

"...20/10 là ngày dành cho con gái đề nghị tát cả cánh mày râu phải có gì đó dành cho chị em phụ nữ, con gái chứ nhỉ
chị em nào đồng ý với gà giơ tay ưng hộ nhá "
Chủ thớt ơi ,em nghĩ kỹ rồi .Em không dám "...tát cả cánh mày râu " đâu
Cho em đổi cách khác đi ạ ?
nói nhiều không bằng làm... chụt :cool:.... được chưa người đẹp. Em là người đầu tiên được nhận quà đới... ^^

Nho_QueHuong

hiix hiix vụ này đc đấy , mối boy vbc phải mua 1 món quà tặng các girl vbc <quf càng to càng thể hiện tình càm > hehe <ta ko off đc lên ko .... nhể

trang_kunkun

X-V.I.P
e yêu ngày này ếk.........lại sắp được nhận quà àk...........chưa rì đã mừng oài..............tối nay k ngủ đc mất :::)