1 chút kỷ niệm về trường THPT Nguyễn Khuyến

PhamTuanAnh1990

nói đến kỷ niệm lòng tôi như lặng xuống bởi những kỷ niệm như ùa về ngay trước mắt.
năm đó tôi học được cô giáo chủ nhiệm ( Cô tên Vân)
điều đáng nhớ nhất ở trong tôi là năm học lớp 12
cái năm mải chơi như quên hết cái kỳ thi tốt nghiệp đó. tôi và các bạn cùng lớp 12a4 (năm 2008) đó chơi thật nhiều. nghĩ ra đủ kiểu chơi như chiều đi học được nghỉ thì vào nhà các bạn cùng lớp chơi, bên cạnh đó cũng ko quên 1 tuần tụ tập nhau ăn uống 3 =>4 lần. thật là sợ khi cô giáo phải thốt lên : Các Em ko bít kỳ thi này quan trọng ntn đâu. các em phải cố gắng ở nhà chăm chỉ học bài.
thế nhưng những lời nói của cô chúng tôi cũng gần như ko quan tâm.<giờ thì e xl vì những sự bỏ mặc đó>

Các bạn bít chúng tôi đã vượt qua mùa đông năm đó bằng cách nào không.
Cầm chuối , ngô cay...v.v.v
thật là nhiều chả học hành gì cả.
thế rồi kỳ thi tốt nghiệp đầy khó khăn của chúng tôi đã đến
cái cảm giác lo âu sợ sệt khi bước vào một con đường mới thật là khó tả.
nhưng mà cũng không quá khó khi ta để ý học 1 chút.
hi.
giờ đây sau 3 năm xa mái trường Bán công đó(tôi thích gọi Bán Công)
nhìn lại mỗi đứa mỗi nơi xa nhau và xa nhau.
lớp có hơn 40 người thì giờ tết cũng cùng lắm là tập trung được 20 người.
chán quá phải không.
có phải các bạn sau khi ra trường đã quên mất những tình bạn những câu chuyện đầy hạnh phúc mà không thể nào quên.
cũng phải tự nghĩ mỗi người có một hướng đi riêng cho mình nhưng dù có ntn đi chăng nữa. thì hãy đừng cố tỏ ra tách mình khỏi những người bạn.
xl mọi người đang đọc nhé vì mình cảm thấy lớp mình giờ xa nhau quá.
chỉ có mấy người chơi với nhau là còn hay gặp mặt hay nt.
kỷ niệm ngày xưa và bây giờ thật khác nhau phải không các bạn.

các bạn có ai gặp phải hoàn cảnh như tôi không.
bùn quá.
Kỷ Niệm Vẫn là Kỷ Niệm

Cua Mều

mình thì tết về quê đi off ké hehe:::)

tại cũng học bán công đựơc 1 2tuần với 1nhóm học cấp 3 lên h chỉ đi ké thôi hohoh:chika:

nhoccafe

Cảm ơn em về bài viết hay nói chung khóa nào cũng vậy em ah học xong mỗi ng một công việc 1 chí hướng khác nhau thỉnh thoảng ngày lễ tết là còn gặp lại nhau thôi...Quan trọng là phải có 1 người luôn luôn giữ được cái lửa trong tình bạn thì mới lâu bền được...Anh cũng là thành viên của trường bán công nhưng anh học khóa 2003 - 2006

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
lớp tớ mới chán năm nào cũng đánh chén ầm ỹ thế mà ko năm nào đủ được đến mời tận nơi mà bọn nó còn ko đi (*):buon

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

JUPITERMX1

lop 12a1 khoa 2005-2008 la 1 trong nhung the he vang cua truong.minh noi nhu vay chac la hoi qua.minh luon tu hao ve truong,ve lop cua minh.minh uoc j dc gap lai cac thay cac co da tung day lop minh:thầy Thịnh (dạy Toán),thầy Thắng(dạy Hóa),thầy Vĩnh(dạy Vật lý),cô Nhung(dạy Tiếng anh),cô Hường(dạy Văn),cô Lự(dạy Hóa),cô Thoa(dạy Văn),thầy Thành(dạy Hóa)...

Dark_Prince

minh học A1 05 - 08 đây. chắc có người bít tớ. àk có tay Đắc Đạo này. học với t hồi cấp 2. hihi

àk wen! cái AVT là vợ t đấy. đừng nhìn mà tưởng t là con gái nhá. hehe.

Sửa lần cuối:

Dark_Prince

Thanh cao. nhớ không bạn hiền. ;)). bạn tên gì thế???

hình như chủ theart là tuấn anh ở mai sơn đáy đúng không. bạn là Thanh này. nhà còn bòng không hôm nào bạn vào làm mấy trái. heheh

Sửa lần cuối:

PhamTuanAnh1990

Thanh cao. nhớ không bạn hiền. ;)). bạn tên gì thế???

hình như chủ theart là tuấn anh ở mai sơn đáy đúng không. bạn là Thanh này. nhà còn bòng không hôm nào bạn vào làm mấy trái. heheh
ừk tôi đây

tôi cũng bít ních này là của ông rồi
bao giờ lấy vợ vậy