<><><___Lịch mẫu VBC 2012___><><>

dvhieu

Member
Mẫu lịch rất đẹp, cảm ơn ivy.
Còn một vấn đề này mình nhờ mọi người. Chiều nay, mình ra rút tiền, gặp ngay cây ATM chết tiệt, mình rút nó không ra tiền, nhưng sau tài khoản của mình vẫn bị trừ mất mấy triệu. Gọi điện lên Ngân Hàng hỏi họ bảo sẽ giải quyết, nhưng phải trog khoảng từ 12 tới 18 ngày nữa. Hiện tại, sau khi chuyển 1 triệu cho ivy để đặt lịch, thì trong tài khoản của mình chỉ còn mấy trăm, mà lương thưởng phải tới gần tết mình mới được nhận, nên chắc sẽ ko còn tiền để ứng tiền in lịch. Hiện tại, ai có có thể giúp mình ứng nốt số tiền lịch còn lại không, mình cảm ơn rất nhiều. Rất ngại khi gặp phải trường hợp này, mong mọi người thông cảm cho mình.

Đức gặp đúng tình cảnh của anh rồi. Từ hôm Noel mà đến giờ chưa thấy bồi hoàn X_X
Trong tk anh còn đủ tiền để giải quyết chỗ này, nhưng 2 case ATM trong huyện lăn đùng ra chết cả rồi :(

taodo

Trùm quậy phá VBC
Đức gặp đúng tình cảnh của anh rồi. Từ hôm Noel mà đến giờ chưa thấy bồi hoàn X_X
Trong tk anh còn đủ tiền để giải quyết chỗ này, nhưng 2 case ATM trong huyện lăn đùng ra chết cả rồi :(

thôi lão đừng kể khổ nữa,tiền nhà nước in,ko phải lo :))

As.Roma

God Father BONANO..!!!
911 chơi phát hơi bị sOck đấy. Hehehe..ae yên tâm, vừa điện cho ivy rồi. Cuối tuần này mới cần

Sửa lần cuối:

winter ivy

Member
Anh As.roma có thể lập 1 pic cho các thành viên đăng kí mua lịch được không? hoặc là mn đkí luôn ở đây cũng được.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Anh As.roma có thể lập 1 pic cho các thành viên đăng kí mua lịch được không? hoặc là mn đkí luôn ở đây cũng được.

Không cần đâu em, hôm đó sẽ gặp tất cả mọi nguời mà. Còn ai ở xa như anh Nhớ quê hương hay 911 cũng như các anh chị ở xa sẽ gửi quà về nhà.