<><><___Lịch mẫu VBC 2012___><><>

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Đồng ý với ý kiến của Đức. Số lượng cấn bộ xã ntn thì để anh tìm hiểu. Quan trọng là bây giờ in lịch hơi khó, vì mình và Lan đi hỏi vài chỗ họ đều trả lời hết "phôi". Vì ta làm quá muộn... Đành cố gắng vậy.!
___As.roma___

friend_kute

friendkute
Đồng ý với ý kiến của Đức. Số lượng cấn bộ xã ntn thì để anh tìm hiểu. Quan trọng là bây giờ in lịch hơi khó, vì mình và Lan đi hỏi vài chỗ họ đều trả lời hết "phôi". Vì ta làm quá muộn... Đành cố gắng vậy.!
___As.roma___
haha.sao tình dang dở lại là đây nhể?
nên suy nghĩ xem tặng cán bộ xã có cần thiết ko vì e thấy các ông đấy giờ cũng ít treo lịch này,tặng xong lại ko dùng
mất công và tiền của.hehehe.
Với lại tặng lịch xã thường thường trước tết chứ tới qua tết rùi người ta trang trí hết tường người ta rùi.hêhhê

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
nếu cảm thấy ko tặng cứ đưa hết cho em nhà em chưa có lịch về treo cho sướng :::)

hoaivitkute

Moderator
em thấy ko cần thiết phải tặng mấy ông ở xã đâu, về dk vài hôm lại vất đi ấy mà.......hiazzz

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tình hình là Lan xe Lu đã hỏi nhiều chỗ rồi. Không in được lịch như mong muốn. Chỉ con` lịch mẫu có sẵn, mình thêm chữ vào thôi. Đành chấp nhận thôi chứ nhỉ???

p/s : 911 online thì nháy vào số 0084.985.363.985 ... Có gì anh alo bàn tý việc

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
:die:
...................................................................................................................

Nho_QueHuong

theo mình thì ko cần thiết phải tặng mấy ông ý , mà mang đến các trường phổ thông tặng , vưáy nghĩa lại mang tính tuyên chuyền cao :))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Anh Sơn ơi, theo em, mình cứ làm theo lịch mẫu có sẵn, năm nay quyết hơi chậm nêu ko có là phải. Như lớp em trước phải làm cách tết khá lâu. Năm nay mình cứ tạm thời theo lịch bình thường, năm sau tính sớm anh ạ.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Vừa có bạn gọi cho mình là đặt đc 1 chỗ rồi. Lịch 1 trang, ảnh mẫu mình tự làm. giá 2,5triêu / 100 cuốn. In ít hơn 100 tờ thì giá cao hơn 25k/1. Cuối tuần này có thể lấy đc (nếu mai làm xong ảnh mẫu và 1 ít tiền đặt cọc.

Neesu muốn nhanh và rẻ hơn thì đặt lịch có mẫu sẵn... Cho ý kiến nào

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
đã làm thì cho ra làm,còn không làm thì thôi,ko thê lấy cái hạn chế bù đắp vào mục đích của việc làm.Nếu in lịch có sẵn,thà ko in nữa còn hơn.Hết ý kiến

Nho_QueHuong

lão nói chuẩn đấy phải mang đc cái hồn của vbc trong cuốn lịch đí , hãy cố gắng nhé các tình yêu x;X

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mình ghét thằng táo đỏ thế không biết. Ngay đầu topic đã kêu gọi toàn dân thu thập ảnh hoạt động post lên đây..! Đã ai làm đc cái gì chưa?
Muốn làm "cho ra hồn" thì đội ngũ phải "đông đảo", đoàn kết.
Nói ra hơi xấu hổ, chứ mình không biết photoshop, thằng Minh mấy hôm nay bận suốt. Bây giờ đưa ảnh cho "thợ" nó làm. Không ra gì ráng chịu nhé... Lúc ấy đừng kêu xấu, vì chắc chắn sẽ xấu. Người ta có cần phải "trách nhiệm" với chúng ta không?
Con` 1 việc nữa, lịch ta làm 5 trang giá thành hơn 100k/1... Cho nên chỉ dám nhận loại 1 trang, 25k/1 tờ... ==> không đc gọi là "ra hồn" lắm.
Việc cuối cùng : 911 hứa tài trợ 1 phần hoặc hoàn toàn. tuỳ số lượng và chất lượng. Nhung trong khi chờ đợi "tiền về" chúng ta lôi gì ra đặt cọc..?

___Thời gian gấp gáp, chuyên môn hạn hẹp, kinh tế thất thường.... Ai có thể làm đc gì thì nêu ý kiến. Nghieem cấm tư tưởng : cha chung không ai khóc..

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nếu làm ở HN, em có thể ứng trước số tiền đặt cọc anh ạ.