__Gửi BTC giải bóng đá các diễn đàn VB__

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Lịch thi đấu ko hợp lí rồi anh ơi...như hôm trước đã thắc mắc để Taodo sửa lại là hợp lí rồi.Lịch như của anh đưa ra thì vào 16h30 ngày 23/7 NBK đá,rồi sáng hôm sau 8h NBK lại đá tiếp,liệu có sức mà cày ko?Cũng tương tự như vậy đối với đội VBC vào chiều ngày 30 và sáng ngày 31.

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
cảm ơn ý kiến của đội trưởng,em cũng đau đầu lắm vì cái lịch rồi . xếp kiểu gì cũng bế tắc.

Theo lịch của anh thì có ít nhất 2 trận ko thể tiến hành được. Thứ nhất là trận 6 và trận 7.diễn đàn NBK ko thể đá cuối buổi chiều hôm trước và đá ngay sáng hôm sau.sẽ ko có sức.Thứ 2 là trận 13 và trận 14 cũng tương tự như thế với diễn đàn mình.Vì lịch em ra diễn đàn VBC phải đá tất cả vào 15h các ngày,sẽ nắng nóng,như giờ cho đội nào vào họ cũng bảo mình thiên vị cho diễn đàn mình.Nên mới mạo muội để diễn đàn mình vào đó.Mong anh em thông cảm.Nếu anh em nào có thể sắp xếp lịch hợp lý hơn mong anh chị em hỗ trợ.Thân!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
2 người nói đúng đấy, chúng ta có thể lấy 2-3 các gốc để làm cái ngọn
Chứ lịch cũ mình toàn đá 3h...toi
Đã chỉnh sửa một vài chỗ..BTC xem xét và cho ý kiến

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
lịch thế kia bên NBK lại kêu là như trường hợp đầu bác ah.em thay đổi tất cả, kể cả vòng đầu rồi đấy.giờ ai kêu nữa là chịu luôn

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Uh nhỉ, anh không để ý.............................

Vậy tạm thời chúng ta thống nhất lịch của Táo ở topic LTD nhé

Sửa lần cuối: