__Thực đơn (SN forum)___!!!___

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
tình hình là VBC MB hoành tráng gê! mihf nen xem xét lại.......
theo em như vạy là ổn nhưng thực đơn thì nên xem xét lại, rượu thì chơi can 50lit rượu nếp là ngon.hehehe

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
1 con gà to (Chọn món)
= 140k
1 đĩa tôm sú (Hap or chao)
= 100k
1 đĩa thịt mèo xào
= 100k
1 con cá quả nướng
= 150k
1 đĩa nộm sứa
= 50k
1 đĩa thịt trâu xào dứa
= 50k
1 Bát nấu
= 40k

hic đúng ra chuyện ăn uống là của anh em ngoài đấy, em k nên tham gia (có được ăn đâu :()
nhưng em ý kiến cái thừa 20k của anh sơn là chưa có đồ uống, hay có nhà anh chị em nào nấu bia với sản xuất nước ngọt mời hay sao,
với lại khi tổ chức nên dự trù một khoản kha khá, đến lúc bị phát sinh thì có thể lo, trông thế chứ bao giờ nó chả đẻ ra thêm một đống thứ. :d

theo em nên cắt giảm món mèo thay vào đó 1 món rau xào (bông bí, rau muống chẳng hạn) sát sinh nhiều k tốt :::) thừa dầu mỡ còn có hại cho sức khỏe nữa :))=)) món sứa nên thay bằng món khác đi, ngoài đấy lạnh rồi, ăn sứa lạnh bụng k tốt :d

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đọc kỹ hướng hẫn trước khi sử dụng. Nước nôi mua ngoài cũng đc. Rượu Linh chi anh đã ngâm 7 lít. Bia Symobile tặng 1 két. Nước ngọt đáng bao nhiêu. Mấy anh mấy chị ko chú ý rồi.

__Quan trọng bây giờ là lo Loa đài và cần 1 cái phông.___Không hỏi được loa vì hôm đó đám cưới quá đông

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Yoogirl nói đúng anh ơi, thiếu món rau, ăn thấy xót ruột lắm. Ẻm là ẻm vẫn thích ăn rau.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Yoogirl nói đúng anh ơi, thiếu món rau, ăn thấy xót ruột lắm. Ẻm là ẻm vẫn thích ăn rau.
Đúng rồi, đây giống như kiểu manu thôi. giá như thế, mọi người chọn món đi. Rau cỏ thì dễ ấy mà. 2-3 chục ăn nhoè