A1 thpt cộng hiền,khóa 06_09

911

Super Moderator
Ax. Xin trân trọng giới thiệu, NiceDream là anhvaem_krvn (old). Chị em mình đã nói chuyện trên chatbox mấy lần rùi mà. ^^ Chúc naruto_9x cuối tuần vui vẻ nhé!

Dạo này ko có chatbox bà con vào topics chém nhiệt tình thế
cố lên , cố lên.

NiceDream

Active member
Naruto_9x, dù có lạ thì cũng vẫn chém được chứ, trước lạ sau quen mà, có chém thì mới từ lạ thành quen được chứ!

only_you

Member
hô hô a chiều ơi côg nhận e cũg thấy đ.c mặt tick cu.c of việc close chatbox là toppic nào cũg pị các mem chém cho toe tua

911

Super Moderator
hô hô a chiều ơi côg nhận e cũg thấy đ.c mặt tick cu.c of việc close chatbox là toppic nào cũg pị các mem chém cho toe tua
bây jo em mới biết ah? hihi. dạo này có nhiều members tích cực chém . chắc đang tính vượt qua mình đây ,
cố lên anh em , cố gắng vượt qua 911 nhé :>:>

NiceDream

Active member
hehe, lấy anh 911 là mục tiêu để thi đua nào. Thi đua là yêu diễn đàn, yêu diễn đàn là phải thi đua. Chém nhiệt tình và hiệu quả nào các members.

NiceDream

Active member
Phải chịu khó phát triển 4rum chứ em, Anh admin đang bận, nên mọi người cố gắng giúp anh ấy 1 tay.

NiceDream

Active member
Only sắp xếp thời gian vào buổi sáng, anh 911 hay được vợ cho nghỉ ngơi vào lúc đó, để hai anh em nói chuyện,nhớ ngeh xem giọng anh 911 hay ko bảo chị với nhé!

mynk0209

Tụ họp a e Thpt Cộng Hiền A1 2006 - 2009 nào nào. Mịa chúng nó chứ đi đâu hết r
:.hr::.hr::.hr::.hr: