ai ở Đội 3 - An Lạc - Tiền Phong - Vĩnh Bảo sinh năm 91, từng học THPTVB pm mình vs.

911

Super Moderator
Ko học cùng trường cùng lớp , nhưng mọi người trong vbclub luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn nếu có thể

taodo

Trùm quậy phá VBC
Nếu cần sự giúp đỡ bạn có thể gọi chúng tôi,bạn đã vào diễn đàn thì cũng như anh em VBC,chào đón bạn đến VBC - công dân huyện VB.91 ko có nhưng 97,98 thì nhiều ;;)

DucSpeed

mình rất cảm ơn các em đã chào đón mình, mình rất vui. mình muốn tìm về 1 ng tên Bùi Thị Thương nhà ở Đội 3 - Thôn An Lạc - Xã Tiền Phong. E nào bít pm A nhé, or có thể pm wa yh cho A, yh A ne: voianhemlatatca_vip_hy1991
Thank các E rất nhìu.

DucSpeed

mình hok rõ, nhg mình chỉ bít tên Thương, hình như bố tên Hòa thì phải, nhà có 4 chị em đó, có cậu em út là em trai đó, có ai bít hok:-?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ở Tiền Phong thì ở trên này ít lắm, tính ra cũng chỉ mấy chục người thôi. Bạn mà lên đây tìm, thì.... gãi đúng chỗ ngứa rồi.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Có ai quen 1 em tên Huyền, nhà ở gần chợ tiền phong, mới ra trường năm vừa rồi. Chắc sinh năm 1993 hoặc 92. học cộng hiền... Tôi xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.. ( Em Tùng, ko phải anh Sơn hỏi đâu ạ)

anhnongdan

mình rất cảm ơn các em đã chào đón mình, mình rất vui. mình muốn tìm về 1 ng tên Bùi Thị Thương nhà ở Đội 3 - Thôn An Lạc - Xã Tiền Phong. E nào bít pm A nhé, or có thể pm wa yh cho A, yh A ne: voianhemlatatca_vip_hy1991
Thank các E rất nhìu.
Thế có vụ gì mà Bác chỉ đích danh người ta ra thế?

DucSpeed

uk, tại bọn a có chút ch linh tinh ấy mà, A hok phải ng ở Vĩnh Bảo, nên A muỗn nhờ mọi ng nv, mọi ng xem nhg thông tin mình đưa ra và tìm giúp mình nhé, và hiểu đc càng nhìu về con ng này thì càng tốt, mình cảm ơn rất nhìu.

911

Super Moderator
sorry . vấn đề riêng tư của người khác thì vbclub sẽ ko thể cung cấp cho bạn ( trừ khi có sự cho phép của chủ nhân) . bạn có thể hỏi thêm thông tin như quê quán , tên tuổi ....
ps: anh sinh nam 1991 cơ ah?
thất lễ , thất lễ

DucSpeed

nếu hỏi đc thì mình đã hok phải lang thang trên mạng bao nhiêu ngày nay nv, ng VB bênh ng wa nhỉ, nhg trong số nhg ng tốt nv lại có nhg ng hok tốt, các bạn hok mún bít ng hok tốt và hok muốn loại họ ra khỏi các cs mà các bạn cho là trong sạch ak, nhg thôi, nếu hok đc thì thôi, mình cũng xin cảm ơn các bạn rất nhìu. Xin chào các ban, chào con ng VB. Hẹn gặp lại :-h

chicothelayeu

đã bảo đóng topic rồi giờ lại lôi ra không biết có vấn đề gì không nữa nhưng việc hỏi và trả lời như thế này là không nên các bạn trẻ ah. ít nhất người ta cũng là con gái người Vĩnh Bảo, ai lại nói cả tên bố mẹ như mắng thẳng người ta như thế ?
ban quản trị diễn đàn nên xem lại vấn đề này. có khi nào là xúc phạm người khác không vây?
lời góp ý chân thành!
các bạn nên xem xét lại!

DucSpeed

Mod xóa E topic này vs, chẳng hỏi đc j mọi ng lại nói. dù sao E cũng cảm ơn cả nhà, mong Mod xóa topic dùm E. Thank các bác.