Ai ở Hà Nội giúp giùm cái!!!!! ---Cần gấp đó.

HP_DLU

Moderator
Lâu tới giờ chơi fifa mà giờ cũng hơi chán vì đá với mầy đứa 2K thì trận thắng trận thua còn đá với mấy đứa cùng đãng cấp thì thắng hoài cũng nản,, hơn nữa mình cũng hơi ghét fifa vì lỗi bug và rê biên quá nhiều... rất ít bạn trẻ đá fi fa vì niềm say mê môn thể thao đó mà chỉ mún lợi dụng lỗi game để đá thắng... nếu mình thua thì nhận được ngay từ "gà" còn nếu mình thắng thì thảo nào cầu thủ mình cũng lên thớt hoặc thậm chí nhận ngay những lời chửi tục tĩu...
Cũng đã lâu mình không tham gia diễn đàn và hơn hết vì ông bạn Admin cũng không còn chơi fifa nữa thì phải, mình bít rằng đại đa số các bạn thành viên trong diễn đàn này đều là sinh viên... Hôm nay xin được mạo phép nhắn nhủ tới các bạn thành viên đặc bịt các bạn trong diễn đàn game::: các nhà phát hành game mong đem đến cho chũng ta sự giải trí lành mạnh, chỉ có những người chơi game mới biến trò chơi đó thành những hiểm họa ảnh hưởng tới xã hội, game không có lỗi, lỗi là ở chính bản thân người chơi.. Nếu các bạn mún có một hình mẫu thì chính mình là người có thể tiên phong trong vấn đề đó,,, mình cũng từng đi học, cũng từng chơi game, cũng từng thức trắng ngày đêm chơi game cùng bè bạn nhưng mình mong các bạn đừng để ảnh hưởng tới việc học sau này nhé, hãy chơi game vì niềm vui, để thư giãn, hãy sắp xếp mọi việc cho tốt rồi hãy chơi... Mình hy vọng rằng các bạn trẻ Vĩnh Bảo hãy phát huy tinh thận hiếu học của con cháu cụ Nguyễn Bỉnh Khiêm nhé.... Vài lời mạn phép xin các bạn chớ giận...
Mình cũng hay chơi game, fifa, võ lâm, đế chế, kiếm thế... À nói đến kiếm thế mới nhớ, có bạn nào ở Hà Nội giúp mình với nhé:ngày 20/9 có chương trình khuyến mãi chân đơn kim bài bạn nào chép cho mình xin cái CODE được không vì mình ở trong nam này tới tận tháng 10 mới có, chờ hơi lâu lên sốt ruột.. Bạn nào có thể giúp mình với nhé, cám ơn nhiều
Mà cái trò đế chế đó, các bạn có bạn nào bít chơi phiên bản 1.0c không?? Nếu bít thì bữa nào hẹn gặp solo trên Ẩn cho vui, còn bạn nào không biết mún tham khảo thì có thể vào trang web này nè:
http://vns-clan.org/Forum/showthread.php?
Một lần nữa chúc các bạn trong diễn đàn học tập tốt và có nhiều niềm vui trong cuộc sống..
Cho nhắn gửi tới Admin: diễn đàn mún gần gũi với mọi người thì Đức hãy làm sao để mọi người đăng ký thành viên cho dễ, đăng ký thành viên diễn đàn của Đức còn khó hơn cả đăng ký chơi game đó..