Alvin.Và.Những chú sóc chuột (Alvin and the Chipmucks) [RS]

cavoicoi

Member

Alvin Và Những chú sóc chuột
(Alvin and the Chipmucks)

2007.720p.DTS.x264-ESiR

Một bộ phim thú vị về 3 chú sóc chuột biết hát (Simon, Alvin và Theodore). Chúng đã làm thay đổi cuộc sống buồn tẻ của anh chàng Dave

Sửa lần cuối:

mua_tuyet

thanks cavoicoi, mình chưa xem nhưng đc nghe bài hát trong phim rồi, rất hay.
Cũng cảm ơn bạn vì lời chúc trên slogan.

cavoicoi

Member
hi, ừ, ko có chi. Mua_tuyet ở bên ấy chắc nhớ nhà nhiều lắm. Hi vọng VinhBaoClub sẽ giúp cậu bớt nhớ hơn.

Naruto_9x

Tình Đắng
còn đây là bài hát nè
[YOUTUBE]J5Bw-QufBPk[/YOUTUBE]
:rolleyes:

còn cả đây nữa nè
[YOUTUBE]BE_NZ4SjPYE[/YOUTUBE]
:.::.::.:

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ ờ, anh xem cả hai phần rồi, anh cũng có cả album nhạc của mấy chú sóc này cơ. Nhiều lúc buồn, bật lên nghe, thấy hay và cũng bớt đi nhiều.

Naruto_9x

Tình Đắng
Anh ơi share phần 2 cho bọn em đi,tiện thể share luôn cả album nhạc nữa nhé,em thích lắm mà không có
:D

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Uh, dưới đây là link của phần II:
Còn đây là bài hát ở cả hai phần:

Còn đây là link down album nhạc chất lượng tạm được:

Bi_biller

Ai QUAN TRỌNG NHẤT ĐỜI TÔI!

x.x

Khi cô đơn bạn thường làm gì nao?
trong cuộc sống như ngày nay thì mọi thứ đều có thể thay đôi, nhưng có một thứ ... duy nhất một thứ dù có tìm mọi cách xóa bỏ nhưng mà không thể.
Đã có ai từng yêu mà chưa trải wa cảm giác thât tình chưa nhỉ chăn là không.không có ai là hoàn hảo cả, ai cũng từng mắc sai lầm không chỉ một lân.hãy để ý tới mọi ngưới xung wuanh hay xem nét mặt họ khi minh đưa ra thỉnh cầu...tốt nhất là mỗi chúng phái sống mà không thấy hổ thẹn với lương tâm đây là điều Cá Voi Còi anh tôi đã từng nói với mỗi anh em tôi khi chúng tôi làm sai điều gì đó...bản thân tôi còn chưa tự làm chủ đc ban thân tôi thường hay nổi nóng mà lúc ngồi nghĩ lại, thật ngu và thật ngốc hãy vì mọi người nhé... tôi yêu các bạn:>

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
x.x

Khi cô đơn bạn thường làm gì nao?
trong cuộc sống như ngày nay thì mọi thứ đều có thể thay đôi, nhưng có một thứ ... duy nhất một thứ dù có tìm mọi cách xóa bỏ nhưng mà không thể.
Đã có ai từng yêu mà chưa trải wa cảm giác thât tình chưa nhỉ chăn là không.không có ai là hoàn hảo cả, ai cũng từng mắc sai lầm không chỉ một lân.hãy để ý tới mọi ngưới xung wuanh hay xem nét mặt họ khi minh đưa ra thỉnh cầu...tốt nhất là mỗi chúng phái sống mà không thấy hổ thẹn với lương tâm đây là điều Cá Voi Còi anh tôi đã từng nói với mỗi anh em tôi khi chúng tôi làm sai điều gì đó...bản thân tôi còn chưa tự làm chủ đc ban thân tôi thường hay nổi nóng mà lúc ngồi nghĩ lại, thật ngu và thật ngốc hãy vì mọi người nhé... tôi yêu các bạn:>
Thằng cu em nhà tôi, cũng đã nhớn rồi nhỉ. Đúng là mỗi chúng ta phải sống mà khi nhìn lại không phải hổ thẹn với lương tâm ,và cả không phải hối tiếc như anh mày đã mắc phải. Nhưng thay bằng chỉ nói không thôi, hãy thực hiện nha, anh mong mấy chị em, cố gắng sống tốt, và còn cái cửa ĐH nữa, cố gắng mà mở đi nha.

Naruto_9x

Tình Đắng
Anh ơi phần một anh share là T.A em xem đã thấy hay(dù không hiểu lắm,hjhj),anh có bản phụ đề không vậy,em đang cần hjjh