Bão Hải Phòng đổ bộ Hà Nội trong 2 ngày 12 -13/11/2011

taodo

Trùm quậy phá VBC

Theo đài khí tượng thủy văn VBC HP sẽ bắt đầu bổ bộ vào đất liền trong 2 ngày 12 và 13/11/2011.Địa điểm chịu ảnh hưởng trực tiếp là thủ đô Hà Nội - nơi tập trung của các tv VBC ở Hà Nội.Dự kiến cơn bão này rất lớn nên cư dân Vĩnh Bảo tại Hải Phòng thông báo để VBC HN chuẩn bị khi cơn bão về.

Các bạn cư dân Hà Nội không được chủ quan khi bão về,các bạn cần tìn 1 nơi an toàn nhất để ( diện tích tùy các bạn vì cơn bão dự kiến giật trên cấp 15 ( người ) ) . Các bạn cũng cần mua sẵn lương thực dự phòng trong 2 ngày này để sống qua ngày ( tìm quán bình dân loại ngon nhé ;;) ) Và các bạn cũng cần có phương tiện liên lạc bằng miệng khi gặp khó khăn còn liên lạc trợ giúp như quán hát karaoke nào đó.

CÒn rất nhiều thứ để chuẩn bị nên các bạn tự bàn bạc với nhau nhé :"

VBC HP rất rất lo cho VBC HN nên mới thông báo 1 cách nhanh chóng và cụ thể nhất để VBC HN chuẩn bị ứng phó với cơn bão này.

Chú ý : Cơn bão càn quét VBC tại Hà nội nên dù các bnaj có đi tránh bão thì cơn bão vẫn àn quét tới nơi.Chính vì thế,thay bằng việc các bạn tránh bão bằng cách ở lại cùng nhau chống bão.

Thông báo này VBC HP gửi tới VBC HN.Chào thân ái và chúc các bạn vượt qua cơn bão còn nguyên vẹn :))

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hix hix lần này ko tham gia cùng các bạn trẻ được rùi. chúc các bạn có 1 buổi off vui vẻ nha

Naruto_9x

Tình Đắng
chúc anh em sẽ có một dịp đập phá đúng nghĩa, hum đó anh em nào ko lên HN thì ở quê đi bắt chuột vs tớ nhá :))