Bão Hải Phòng đổ bộ toàn Hà Nội

anhnongdan

hix.ghết a dần đều rùi đấy.cẩn thận ko a đầu tiên đấy....
Gì chứ, nhìn thấy Xe lu là anh chứ chạy đầu tiên, em có lu thì cũng chỉ lu được người chạy cuối cùng thoai :))

Lần trước nó lên HN cùng thằng phamduyhung lu bằng cái tolet công cộng đó :))
Vậy cơ à, thế lần này thì lu hết những cái toilet công cộng còn lại nhá :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
em đề nghị anh chị em vô nam tránh bão, :::) vbc mn mở rộng cửa giúp đỡ anh chị em :))

taodo

Trùm quậy phá VBC
ặc.phamduyhung là thằng nào cơ chị Táo?mà mấy lần đổ bộ đấy là e còn ở HN nhé.a đừng điêu toa ........

Ko phải điêu,có Hân và anh làm chứng :)) nó làm 3 cái giường bê tông cốt sắt hẳn hoi mà còn bị em lu thành bột,huống chi mấy đồ mền :))

friend_kute

friendkute
Gì chứ, nhìn thấy Xe lu là anh chứ chạy đầu tiên, em có lu thì cũng chỉ lu được người chạy cuối cùng thoai :))

Vậy cơ à, thế lần này thì lu hết những cái toilet công cộng còn lại nhá :))
ặc.a ăn bùa gì của chị Táo mà vào hùa chém e đấy.a cẩn thận đấy ko a chạy cuối cùng....

anhnongdan

ặc.a ăn bùa gì của chị Táo mà vào hùa chém e đấy.a cẩn thận đấy ko a chạy cuối cùng....
Làm sao mà chém được Xe Lu mình đồng da sắt như em :))

em đề nghị anh chị em vô nam tránh bão, :::) vbc mn mở rộng cửa giúp đỡ anh chị em :))
Giúp đỡ luôn cả về vật chất nhé, khi nào hết bão lại về miền Bắc :))

hoaivitkute

Moderator
sao mà các bác phải xoắn hết cả lên thế nhỉ.......lên hết đây đi....xem đk mấy mạng......:eek::eek::eek::eek:

bố khỉ bà vịt, đang ăn sáng check mail nhìn thấy cái avata của bà này hết muốn nuốt >:)

Dự kiến số lượng mem HP lên HN khoảng 2 3 chục mạng ;;)
này avata của chị là hàng hiếm khó kiếm đấy nhé...hahaha

hoaivitkute

Moderator
sao mà các bác phải xoắn hết cả lên thế nhỉ.......lên hết đây đi....xem đk mấy mạng......:eek::eek::eek::eek:

này avata của chị là hàng hiếm khó kiếm đấy nhé...hahaha[/QUOTEthang nao nhìn thấychij kiểu này hết muốn làm gần luôn:chika45
:
hứ.....mày cứ nói thế...bao nhiêu đứa muốn gần .....mà chị có thèm để ý đâu....nên bi h vẫn ế ...hôhhohoho

Dragon_VbFc

A D M I N
ui.. từ bé đến giờ mình chả biết hàn nồi nó nằm ở cái chỗ nào cả...
Mình ở nhà thôi , đi sợ các anh chị bắt nạt lắm 8-}