[BQT] - F5 và tuyển mới hoàn toàn đội ngũ BQT

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Các thành viên VinhBaoClub thân mến!

Nhằm đáp ứng tốt hơn sự tồn tại cũng như phát triển của diễn đàn, việc thay đổi lại thành phần BQT cũng là một việc làm cần thiết ngay lúc này đây. Tạm thời sẽ unset lại toàn bộ BQT, lấy ý kiến cũng như đề xuất đề cử của các thành viên đối với những cá nhân tiêu biểu, đủ tài và đức cũng như lòng nhiệt tình để gánh vác diễn đàn

Về Super Moderator: diễn đàn chúng ta cần ít nhất 4 người để phụ trách về các mặt như: Kỷ luật, bài viết, khen thưởng và khuấy động phong trào (tất nhiên các Smod có toàn quyền quyết định trong mọi việc, có thể hỗ trợ nhau quản lý nhưng sẽ chuyên sâu hơn về một mảng đã được quy định).

Còn về việc đề cử ai, ai có thể làm thì tùy theo ý kiến của các thành viên, các thành viên cũng có thể tự ứng cử mình vào vị trí Smod sau đó sẽ lấy ý kiến biểu quyết của toàn thể thành viên trên diễn đàn để chọn ra những thành viên xứng đáng nhất vào vị trí này.

Riêng ý kiến của mình, mình thấy những Smod sau có thể đảm nhiệm được vị trí rất quan trọng này, mình xin đề cử Mr.San, Vann máy bay, fri360911.

Ngay bây giờ, các thành viên có thể đưa ra ý kiến, cử ra một đại diện thích hợp nhất để vào đội ngũ Smod.

Về Moderator: Chúng ta cũng sẽ tiến hành theo cách đã chọn Smod, nghĩa là có đề xuất và tự ứng cử, đăng ký vào vị trí Moderator.

Riêng các mục quan trọng như: Tấm lòng nhân ái, đồng hương, Vĩnh Bảo xanh thì chúng ta nên chọn mặt gửi vàng, có những lựa chọn kỹ lưỡng nhất.

Bản thân mình xin đề xuất: hoatvitkute phụ trách chính những hoạt động thiện nguyện của diễn đàn, friend_kute phụ trách trong lĩnh vực gây quỹ cho các hoạt động thiện nguyện, yooleegirl phụ trách cũng như trưởng nhóm hội đồng hương trong TP HCM, ngoài ra còn rất nhiều vị trí khác đang bỏ ngỏ, mong mọi người cùng tham gia ý kiến, để cử và ai cảm thấy có khả năng đảm đương vị trí này xin đăng ký tham gia.

Tất cả những đề cử của thành viên vũng như ứng cử xin đưa ra ngay tại topic này, sau 5 ngày mình sẽ tập hợp lại, và có cuộc bình bầu trên toàn diện diễn đàn.

Những thành viên tự ứng của xin đăng ký theo mẫu:

• Vị trí ứng cử: …................. (Smod hay Mod)
  • Tên đầy đủ:
  • Ngày tháng năm sinh:
  • Nick Yahoo:
  • Thời gian online trên một ngày: …........
  • Box xin quản lý: …............. (Nếu ứng cử làm Mod)
  • Hướng phát triển diễn đàn hoặc box mình quản lý:
  • Quyền hạn và nghĩa vụ thành viên BQT (xem tại đây)
Rất mong sự ủng hộ của tất cả các thành viên VinhBaoClub và mong các bạn sớm đưa ra những lựa chọn đúng đắn nhất cho đội ngũ BQT diễn đàn. Mong diễn đàn VinhBaoClub sẽ phát triển theo hướng đã đặt ra.
Lưu ý: Những comments tại đây mong các bạn đưa ra theo hướng đóng góp cụ thể nhất, tránh những Comments chung chung, không đi sâu vào vấn đề đang đặt ra. Cảm ơn sự đóng góp của tất cả thành viên VinhBaoClub.
Thân!
M.I.N

911

Super Moderator
Phamtrongdac , naruto , thanhtn
Mình Ứng cử một số người lên làm mod . Mong mọi người cố gắng

A.ONLY

DESIGNS.VN
anh dvhieu. anh tuấn hưng anh thanhtn cũng dc các anh lớn tuổi phong trào mạnh hơn với lại các anh đều nhiệt tình

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
Vị trí ứng cử: MOD
Tên đầy đủ: Phạm Trọng Đắc
Ngày tháng năm sinh: 14-01-1990
Nick Yahoo:phamtrongdac_1990
Thời gian online trên một ngày: 3-12 tiếng
Box xin quản lý: tranh ảnh - hình nền - video clip
Hướng phát triển diễn đàn hoặc box mình quản lý: trở thành box hot nhất nhiều người xem và bình luận nhất 4r ;))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Vị trí ứng cử: MOD
Tên đầy đủ: Phạm Trọng Đắc
Ngày tháng năm sinh: 14-01-1990
Nick Yahoo:phamtrongdac_1990
Thời gian online trên một ngày: 3-12 tiếng
Box xin quản lý: tranh ảnh - hình nền - video clip
Hướng phát triển diễn đàn hoặc box mình quản lý: trở thành box hot nhất nhiều người xem và bình luận nhất 4r ;))
Rât hoan nghênh sự đóng góp của ku với VinhBaoClub!

Nho_QueHuong

Anh em đâu bây giờ là lúc anh em ta tập chung cho nhiệm vụ nào , vào đăng ký đi hới đồng bảo cả nước :X

Vann máy bay

Super Moderator
# Vị trí ứng cử: Smod
# Tên đầy đủ: Đỗ Thị Thủy
# Ngày tháng năm sinh: 4/9/1988
# Nick Yahoo: girliuvanness4988
# Thời gian online trên một ngày: bây h chưa đi làm nên onl từ 6-10h/ngày
# Hướng phát triển diễn đàn hoặc box mình quản lý: e sẽ cố gắng hết mức có thể ^^

dvhieu

Member
Tôi vẫn chờ đợi các thành viên nhiệt huyết, đáng tiếc còn nhiều người chưa mạnh dạn ứng/đề cử...
Các bạn từng phàn nàn, lo lắng về vấn đề năng lực, trách nhiệm đội ngũ BQT, các bạn đã rất mong chờ một cuộc cải tổ, thanh lọc, đổi mới... Đây là lúc các bạn góp tiếng nói và công sức của mình vì mái nhà chung VBC thân yêu.
Lúc này hoặc không bao giờ!

thanhtn.vb

one-night
Một tín hiệu cho thấy diễn đàn vẫn đáng đc để mọi ng quan tâm, nhưng cá nhân a vẫn thấy trong kế hoạch đó chưa thấy được sự đổi mới, đặt cục gạch ở đây lát lên PC phân tích vì a đang onl trên đt

NiceDream

Active member
Rất mong nhận được những ý kiến phân tích và đề xuất ý tưởng mới hơn của anh thanhtn.vb!

Lâm lilac

Magnae!
Không làm gì nữa....!
Phe phởn phá phách....
Khỏi lo bị kỉ luật.......:>:h:>:h:>:h
Không sợ bị trách là làm MOD mà không làm gương............. :>:h:>:h:>:h:>:h

Sao lại chìm thế này? Em xin một chân, mọi người ủng hộ em nhé:)
Vị trí ứng cử: Mod
Tên đầy đủ: Đoàn Thị Bình
Ngày tháng năm sinh: 1/2/89
Nick Yahoo: cobehattieu_hp2003
Thời gian online trên một ngày: >2h/ngày
Box xin quản lý: Vui_Cười
Hướng phát triển diễn đàn hoặc box mình quản lý: Giúp mọi người xả stress, mang lại tiếng cười cho thành viên vbc

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
Vị trí ứng cử: Mod
Tên đầy đủ: Đỗ Dương
Ngày tháng năm sinh: 7/7/1991
Nick Yahoo: anhmaiditim_mottinhyeuthamkin
Thời gian online trên một ngày: >4h/ngày
Box xin quản lý: box nào cũng được vì em có thể làm tốt mọi vị trí :D:D:D

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
lên nữa đi anh em ơi chính lúc này VBC cần các bạn này hỡi những n con của vĩnh bảo thân yêu