[BQT] - F5 và tuyển mới hoàn toàn đội ngũ BQT

hoaivitkute

Moderator
có khoảng thời gian đã nghĩ....chán cách quản lý diễn đàn này quá....nhưng rồi chợt nhận ra....quản lý tốt cần có những nhân viên tốt và tâm huyết....anh Đức đã đề cử...em xin nhân trách nhiệm.....
Vị trí ứng cử: Mod
Tên đầy đủ: Đoàn Thị Hoài
Ngày tháng năm sinh: 10/06/1989
Nick Yahoo:nhocteen_tinhnghich_76041
Thời gian online trên một ngày: …........12h/24h
Box xin quản lý: hoạt động thiện nguyện
Hướng phát triển diễn đàn hoặc box mình quản lý: vì quê hương thân yêu

911

Super Moderator
anh asroma , tuanhung , dvhieu, vinhbaoclub.com ..... mọi người đâu hết rồi?
cùng nhau ứng cử một vị trí nào đó để giúp vblcub phát triển nào ..

taodo

Trùm quậy phá VBC
Những người có tâm huyết nên vào đăng kí để cùng phát triển diễn đàn,các tv gọi mọi người rất nhiều rồi đấy.Lên đi các bạn

dvhieu

Member
Ngoài những người đã tự ứng cử. Mình đề cử 911, taodo, yooleegirl, HP_Tình Giang Dở, Sơn wonder cho các vị trí smod.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Theo Em thì sau khi bầu MOD xong thì lập topic bình chọn công khai chọn Smod :)

Các MOD nên nhiệt tình và phải có trách nhiệm phát triển box mình quản lý :D

Sửa lần cuối:

VinhBaoClub.com

Mình lại nghĩ khác. Mọi người cứ quan trọng hoá cái tầm quan trọng của Smod và Mod. Đồng ý là ở đây điều hành viên đóng một vai trò quan trọng tiên phong cho từng box mình quản lý để hướng thành viên theo từng mục đích riêng nhưng cái chúng ta cần nhất ở đây là cách điều hành và phương hướng hoạt động nói hơn nữa chúng ta cần một "tiếng nói" sao cho uy tín và có kinh nghiệm. Hiện tại các Mod đăng ký cũng được vài bạn nhưng vẫn chưa thấy tiến triển gì,các bạn còn chờ đợi gì nữa hãy làm các công việc đó thôi ngay và luôn đi ạ.Hay chúng ta đợi tuyển đầy đủ Smod và Mod rồi mới bắt tay vào làm?. Theo mình mọi người cần một bản phác thảo hướng hoạt động của diễn đàn (ít nhất là trong 2 quý tới)!

Hoangminh_DJ

Moderator
Thật ra mà nói chuyện cũ không lên nói ra , Cái quan trọng ở đây bh là phát triển đi lên là lên , Và sẽ không bh có tình trạng như thời gian vừa rồi nữa..:)
Nhân tiện đây em cũng có ý với các cán bộ là ..... :) Em thì em là bố láo nhất cái 4r này , như ngược lại em thấy vì đâu mà như vậy .
Lên trong thời gian này em xin các cán bộ là em làm mod box giải trí ạ ( Nói riêng là .. bản thân em sẽ cố gắng làm 1 phần nào đó cho 4r đi lên - Nói chung là... Tất cả mọi người cùng cố gắng hết sức và em cũng vậy )
Tên đầy đủ: Phạm văn Công
Ngày tháng năm sinh: 29/01/1990
Nick Yahoo:hoangminh_dj

dvhieu

Member
Mình lại nghĩ khác. Mọi người cứ quan trọng hoá cái tầm quan trọng của Smod và Mod. Đồng ý là ở đây điều hành viên đóng một vai trò quan trọng tiên phong cho từng box mình quản lý để hướng thành viên theo từng mục đích riêng nhưng cái chúng ta cần nhất ở đây là cách điều hành và phương hướng hoạt động nói hơn nữa chúng ta cần một "tiếng nói" sao cho uy tín và có kinh nghiệm. Hiện tại các Mod đăng ký cũng được vài bạn nhưng vẫn chưa thấy tiến triển gì,các bạn còn chờ đợi gì nữa hãy làm các công việc đó thôi ngay và luôn đi ạ.Hay chúng ta đợi tuyển đầy đủ Smod và Mod rồi mới bắt tay vào làm?. Theo mình mọi người cần một bản phác thảo hướng hoạt động của diễn đàn (ít nhất là trong 2 quý tới)!
Topic này không phải nơi tranh luận, nhưng quả thật mình không đồng tình lắm với ý kiến này của bạn. Tôi có cảm giác bạn đang hơi "nóng vội", "đốt cháy giai đoạn" chăng? Nhà muốn xây cao thì móng phải vững và chắc đã bạn ạ.
Xin trích lại câu này của bạn: "Đồng ý là ở đây điều hành viên đóng một vai trò quan trọng tiên phong cho từng box mình quản lý để hướng thành viên theo từng mục đích riêng nhưng cái chúng ta cần nhất ở đây là cách điều hành và phương hướng hoạt động nói hơn nữa chúng ta cần một "tiếng nói" sao cho uy tín và có kinh nghiệm." Đúng là cái đích cần thiết để vực lại VBC của chúng ta là "cách điều hành" và "phương hướng" nhưng bạn lại quên mất rằng nhưng cái đó đều phải xây dựng ý tưởng và hoạt động của BQT, chưa có BQT mới thì ai sẽ "phác thảo", xây dựng chiến lược và tầm nhìn cho chúng ta đây?
Thân ái!

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn sự đóng góp của tất cả các thành viên. Mọi người nhanh chân đăng ký, trong vòng 1, 2 ngày tới sẽ có bài tổng kết về việc ứng cử và đề cử các thành viên trong BQT để mọi người cùng bình bầu đội ngũ BQT xuất sắc nhất.

Lâm lilac

Magnae!
Thật ra mà nói chuyện cũ không lên nói ra , Cái quan trọng ở đây bh là phát triển đi lên là lên , Và sẽ không bh có tình trạng như thời gian vừa rồi nữa..:)
Nhân tiện đây em cũng có ý với các cán bộ là ..... :) Em thì em là bố láo nhất cái 4r này , như ngược lại em thấy vì đâu mà như vậy .
Lên trong thời gian này em xin các cán bộ là em làm mod box giải trí ạ ( Nói riêng là .. bản thân em sẽ cố gắng làm 1 phần nào đó cho 4r đi lên - Nói chung là... Tất cả mọi người cùng cố gắng hết sức và em cũng vậy )
Tên đầy đủ: Phạm văn Công
Ngày tháng năm sinh: 29/01/1990
Nick Yahoo:hoangminh_dj

Hiện tại VBC rất cần nhân lực........! Nhưng nếu nhìn vào hồ sơ của a thỳ có lẽ không ai chấp nhận một MOD nhưng vậy đk

Nho_QueHuong

em nói thế là ko đúng rồi , người ta vẫn có câu ,đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại, đúng ko em , ai cũng có 1 thời , cái gì đó... mà em ,bỏ qua quá khứ nhìn vào hiện tại và hướng tới tương lái nhé :x

taodo

Trùm quậy phá VBC
Hiện tại VBC rất cần nhân lực........! Nhưng nếu nhìn vào hồ sơ của a thỳ có lẽ không ai chấp nhận một MOD nhưng vậy đk

đúng là nhìn vào hồ sơ thì nó ko đạt tiêu chuẩn,nhưng nó đăng kí ở đây rồi cũng chứng tỏ hiện tại và quá khứ của nó đã khác hẳn mới dám đăng kí.Nên ủng hộ em ah :)

Lâm lilac

Magnae!
em nói thế là ko đúng rồi , người ta vẫn có câu ,đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại, đúng ko em , ai cũng có 1 thời , cái gì đó... mà em ,bỏ qua quá khứ nhìn vào hiện tại và hướng tới tương lái nhé :x

Thế thỳ ủng hộ vậy :(

Chị ơi 4r mình đang lag lên em không đổi dc :((
Đổi lun cái chữ kí nhé anh! :D >:D<
Nếu anh být sửa đổi thỳ e sẽ ủng hộ anh làm MOD >:D<