BQT tổ chức giải game đế chế và Audition tại forum

taodo

Trùm quậy phá VBC
Sau khi kết thúc giải game VTC mở rộng,nguyện theo sự kì vọng của anh em trong forum,BQT game chúng tôi quyết định thành lập giải game đế chế và game Audition.
Thời gian dự kiến: 19h30 ngày 26 tháng 11 năm 2010(tức tối thứ 7).
Cơ cấu giải thưởng gồm có:
- 1 giải nhất : 1000VBD.
- 1 giai nhì : 500VBD
Vậy BTC xin ra thông báo để các thí sinh trong forum chuẩn bị và đăng kí để BTC còn tổng hợp danh sách và lên lịch thi đấu.
Xin chân thành cảm ơn.

taodo

Trùm quậy phá VBC
hi vọng giải lần này lượng game thủ VBC sẽ đông hơn,Chúc giải thành công

taodo

Trùm quậy phá VBC
Giải lần này hứa hẹn sẽ quy tụ nhiều anh tài trong forum.Hi vọng giải sẽ đông game thủ hơn các giải đã qua ^_^

taodo

Trùm quậy phá VBC
nằm ngoài dự đoán,giải Audition đang có số lượng người đăng kí đông hơn game đế chế.Hình như các tv trong forum chưa xem biết có giải hay sao y'x.x

barcaga

Càng nhàn.Đỡ phải oánh hehe.Mà đằng nào e chả ẵm giải vô địch rùi,có khi ngta biết thân biết phận nên ko dám đăng kí đó

taodo

Trùm quậy phá VBC
Càng nhàn.Đỡ phải oánh hehe.Mà đằng nào e chả ẵm giải vô địch rùi,có khi ngta biết thân biết phận nên ko dám đăng kí đó

khôn thế,thằng Dương đâu sao không thấy đăng kí nhỉ.Hay sợ quá chay mất rùi

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cứ đăng kí đi,anh sẽ ra lịch và cách thức chơi vào mấy ngày cuối cùng.okie. điều lệ thi đấu thì solo hết

taodo

Trùm quậy phá VBC
ax.còn nhiều anh em đăng kí mà,cứ từ từ đi,đã đến ngày đâu mà cuống lên thế

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
các ông chém thì ra chợ phiên chém nhá.trong pic mà nói đc đôi ba câu.loãng topic quá đấy.ít ra cũng phải đc như tui nè:::)

taodo

Trùm quậy phá VBC
đang tập trung vào chủ đề mà,có con gà thì chú càng sướng còn gì,có khi mình lại được nhận giải thưởng dự đoán kết quả đấy chứ.