Các Bác vào đây giúp em cai nghiện với.

anhnongdan

Mới ra nhập VBC thôi, nhưng dạo này em mắc bệnh nghiện VBC mất rồi.
Ngày thường thì, ngồi ăn sáng cũng ghé qua VBC tí, buổi trưa ăn xong cũng phải vào VBC phát, còn buổi tối thì tệ hại hơn ăn xong bật lap rồi cũng vô VBC luôn.
Ngày thường còn như thế, huống chi là ngày nghỉ, nào là sáng VBC, chiều VBC, tối lại VBC...Em đã trở thành con nghiện nặng VBC rồi, có liều thuốc nào giúp cho em bớt nghiện đi không các Bác.
Thanks nhiệt tình luôn!:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
he he chia buồn cùng chú, đã nghiện rùi ko cai được đâu. anh đã thử cai nhưng điều đó là ko thể . . . . . . .

anhnongdan

he he chia buồn cùng chú, đã nghiện rùi ko cai được đâu. anh đã thử cai nhưng điều đó là ko thể . . . . . . .
Vậy hả anh, thế là cũng có nhiều người nghiện giống em rồi à, những con nghiện VBC.

ếu........thôi cùng cảnh ngộ đi anh....hay anh em mềnh lập hội những ng nghiện VBC nhẩy......he'he'
Phải lập hội những người mất ăn mất ngủ vì VBC.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Không cai được đâu..! Nhưng có 1 cách giúp ta đỡ vã hơn. Đặt trang chủ là vinhbaoclub.com ... 1 khoảnh khắc nhỏ bé từ khi bật laptop đến khi kick vào firefox, rồi lại đăng nhập vbc mất vài giây. sốt ruột lắm..

911

Super Moderator
sáng dậy làm điếu thuốc lào . phê tới 12h trưa . xong làm phát nữa , phê đến tối.
cuws vậy la ko có nghĩ dc đến vbclb nua

Tình Đơn Côi

còn mỗi cách duy nhất em chỉ cho! đơn giản ko tốn kém mà lại tiện lơi;))
cầm cái búa sắt đập cái bốp 1 cái giữa cái lap hoặc là dội 1 gáo nước vào con lap khi đang chạy là hết nghiện vbc ngay khỏi phải truy cập nhẹ nhàng!;))

hoaivitkute

Moderator
cầm cái búa sắt đập cái bốp 1 cái giữa cái lap hoặc là dội 1 gáo nước vào con lap khi đang chạy là hết nghiện vbc ngay khỏi phải truy cập nhẹ nhàng!;))
cái này ko khả thì.....những hun mất mạng.....cuồng wa em lại bò ra quán nét....hĩhix

anhnongdan

Không cai được đâu..! Nhưng có 1 cách giúp ta đỡ vã hơn. Đặt trang chủ là vinhbaoclub.com ... 1 khoảnh khắc nhỏ bé từ khi bật laptop đến khi kick vào firefox, rồi lại đăng nhập vbc mất vài giây. sốt ruột lắm..
Chuẩn không cần chỉnh. Để thêm luôn chế độ lưu tên và mật khẩu nữa.

sáng dậy làm điếu thuốc lào . phê tới 12h trưa . xong làm phát nữa , phê đến tối.
cuws vậy la ko có nghĩ dc đến vbclb nua
Thế thì nhanh lên nóc tủ ăn chuối xanh với ngắm gà khỏa thân lắm, cách này em không chơi được.

cách này thì càng không nên dùng vì hại của cải cụa mình, không chơi, không chơi.

Theo em thì ta banned hết ID trong diễn đàn. các mem vào chán hẳn ngay =))
SMOD này được đấy. SMOD thực hành với nickname của SMOD luôn nhé!

taodo

Trùm quậy phá VBC
bệnh này là bệnh bình thường vì các tv của VBC đều mắc phải khi tham gia diễn đàn.Giờ còn 1 cách nữa là hacker sập diễn đàn luôn,ko có muốn vào cũng potay :))

anhnongdan

bệnh này là bệnh bình thường vì các tv của VBC đều mắc phải khi tham gia diễn đàn.Giờ còn 1 cách nữa là hacker sập diễn đàn luôn,ko có muốn vào cũng potay :))
Không cần chờ hacker làm sập diễn đàn đâu. MOD đang bâu banned hết các ID trong diễn đàn kìa kìa.

Hadung

hic xem ra nhiu người cùng cảnh ngộ quá ta! mình đi làm sáng mất cả tiếng, chìu cũng thế chỉ để vào vbc. híc may ma ko ngồi gần xếp. bị đuổi việc như chơi

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Ban xong ID sau đó tụ họp nhau lại lập 1 nhóm hội " phát cuồng vì VBC " hay " hội những người cùng nghiện " cũng hợp lí lắm :))

dungngo87

M.I.N mà giúp là thôi, xong hết :))....tôi mới vào diễn đàn có 3 ngày, mà ngày nào cũng phải vào ngó nghiêng một tí, để trang VBC cả ngày, xong việc lại vào chém gió :D.