Các mem học Vĩnh Bảo, cho mình hỏi cái.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mọi người ơi, cho mình hỏi, nhất là những nhân nào đang còn học, Thầy Ước (Nguyễn Hữu Ước đấy) đã lấy vợ chưa nhở. Lâu rồi không gặp thầy, không biết thế nào nữa.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ, nhưng mà thày cứ như vậy mãi, định cho con gái thèm tới bao giờ nữa đây. Thầy lại làm khổ các chị em phụ nữ thôi.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
đó là lẽ dĩ nhiên ;hồi trước bọn tớ hay gọi thầy là ƯƠNG ÁCH ma hiiiiiiiiii
Thế có nghĩa dạo xưa cậu cũng học thầy Ước à, chẳng lẽ tụi mình cùng lớp, hay cậu học A4, vì nếu mình nhớ không nhầm thì trước khóa mình thầy dạy A3 với A4, mình thì học A3.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào mừng VBchinhcong tham gia diễn đàn. Cậu vào mục ra mắt chào hỏi để giới thiệu về mình cho mọi người được biết chứ nhỉ. Thầy sắp cưới rồi à, mừng cho thầy quá, không biết có phải về chúc mừng thầy không nữa nhỉ?

111

Mọi người ơi, cho mình hỏi, nhất là những nhân nào đang còn học, Thầy Ước (Nguyễn Hữu Ước đấy) đã lấy vợ chưa nhở. Lâu rồi không gặp thầy, không biết thế nào nữa.
Uh đúng rồi có thầy Ước. Lâu rồi ko đến trường nên chẳng nhớ thầy nào nưa . Hì

pk.romantic

Thông báo với anh là thầy Ước chưa lấy vợ.
Nghe nói là chuẩn bị đi nước ngoài học hay sao ấy!
Muốn tìm hiểu thêm anh sang http://thptvinhbao.net nhá!
Đấy là diễn đán cựu hs vĩnh bảo anh ạ!
Hy vọng anh ghé qua giao lưu nhá!

michelle_vu

Ngày xưa còn bé đã nghe thiên hạ đồn về chuyệ tình của thầy,mà đến giờ thầy vẫn alone nên thấy thưong thầy quá...mặc dù ngày trc thầy toàn cốc đầu mềnh... :mad:

ruby

Giờ thầy đã lấy vợ đâu chứ, nhưng thầy tâm lý hiểu suy nghĩ học sinh lắm!