Chúc mừng sinh nhật as0908

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Một ngày đặc biệt đúng không as0908. Cách đây đúng 19 năm, lần đầu tiên cậu nhìn thấy ánh sáng mặt trời, và đến hôm nay mọi người lại nhớ tới, để gửi những lời chúc tốt đẹp nhất. Thay mặt BQT và tất cả thành viên VinhBaoClub, gửi tới em lời những lời tốt đẹp nhất, chúc em sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc bênh cạnh những người mình yêu mến, chúc cho mọi ước mơ trở thành hiện thực, luôn thành công trong học tập cũng như trong tất cả mọi công việc.
Happy Birthday!
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

as0908

Woay, em cám ơn các anh chị nhiều. Hi, vui wa'. Em chưa tham gì diễn đàn được bao lâu mà mọi người dành nhiều tình cảm cho em thế, em xúc động wa'.hi, cám ơn các anh chị đã có 1 diễn đàn cho riêng dân Vĩnh Bảo để những sv sống xa nhà như em luôn cảm thấy như được trở về với gia đình. Cám ơn mọi người rất nhiều ạ...

Vann máy bay

Super Moderator
Chúc mừng sinh nhật nhé ^^ Chị là chị thấy ấn tượng với em rồi đấy ^^ Chưa thấy ai mà ham mê chính trị như em :) Sau này không biết em có muốn làm về chính trị ko nhỉ ^^ Mọi người có chém em cũng ko phải là ghét em đâu nhé chỉ là ai cũng có ý kiến riêng của mình thôi. Còn em nghĩ sao thì cứ làm vậy là đc ^^ Hehe không biết mình học tiếng trung thì có bị gọi là Trung cộng không nhỉ :)

chúc a as0908 synh nhật zz bên người thân và bạn bè nàk!! chúc a sớm tìm thấy 1 nửa của mình (nếu chưa có), và chúc a và ng iêu hạnh fúck (nếu có rồi) ^^! hjhj :)

as0908

và chúc a và ng iêu hạnh fúck (nếu có rồi) ^^! hjhj
Em ơi lần sau viế chữ "phúc" cẩn thận hộ anh nha. Viết thế ngày ng ta hay hiểu nhầm, chít anh.ke ke
Viết thế này anh không dám nhận đâu.
:) :) :) :) :)
Cám ơn em nhìu nhá
Em cũng là dân Vĩnh Bảo à? ở tít mãi trong nam cơ à. Xa xôi cách trở nhỉ!
Cám ơn em lần nữa nhé, hì

911

Super Moderator
Em ơi lần sau viế chữ "phúc" cẩn thận hộ anh nha. Viết thế ngày ng ta hay hiểu nhầm, chít anh.ke ke
Viết thế này anh không dám nhận đâu.
:) :) :) :) :)
Cám ơn em nhìu nhá
Em cũng là dân Vĩnh Bảo à? ở tít mãi trong nam cơ à. Xa xôi cách trở nhỉ!
Cám ơn em lần nữa nhé, hì

em nó viết có cả dấu sắc cho cậu dễ đọc.
sướng thế con j nữa

as0908

ớ anh ơi, không sướng đâu, sở đoản của em là ăn cơm trước kẻng mà, em chỉ giỏi ă kem trươc cổng thui. :> :)

muahoacai

happy birth day to you !
sinh nhật vui vẻ nhé
em nói vậy là hơi khách sáo rùi , chúng ta đã vào đây thì đều là người một nhà rùi mà,đâu kể ai vào trước hay sau phải không em . một lần nữa anh chúc em sn có thêm nhiều niềm vui hơn nhiều ý nghĩa hơn cùng với gia đình VBC

NiceDream

Active member
Ồ, cả ngày nay trên trường, không vào 4rum được, mọi người đã chúc trước mất rùi. Chúc em có một sinh nhật ý nghĩa nhé! Chúc em sẽ trở thành một mem tích cực thuộc top đầu của 4rum. ^^

as0908

Sinh nhật vui vẻ nhé. .........................40 kt.

Anh ơi, 40kt là thế nào, sao anh toàn nhắn cho em những tin nhằn khó hỉu ko hà
:confused: (*) :mad: :X

À còn chị Vann nữa, hi hi, em cám ơn.
Chị học tiếng Trung của Quốc Gia à, nếu thật thì em xin lỗi chị nhé, keke, đôi khi đi qua bảng tin khoa tiếng Trung ĐHQG HN em hay ... lắm(không thể nói được vì chỉ thể hiện được bằng hành động cụ thể :>)
:)

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Không chị không ở Hà nội, chị ở Đà nẵng cơ ^^ nên em có làm cái gì ở đấy cũng không liên quan đến chị :) nhưng đúng ra em phải cám ơn dân tiếng trung bọn chị chứ ^^ Không có bọn chị thì bọn trung cộng nó nói gì em có hiểu được không :)