Chia sẽ những trò nghịch dại đã ngịch trong đời ....

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ếu, sang chủ đề đi học với thầy cô thì em rút, tết năm nào về lên thăm cô chủ nhiệm ca bài ca muôn thuở về cái bạn hương

nhắc mãi nhàm lắm rồi =.=.=

dungngo87

Tôi nhớ nhất là thầy Mộng và cô Thuấn dạy sử.
Chuyện môn sử của tôi thì thôi rồi, kiểm tra lịch sử, tôi làm sẵn ở nhà, thế là bị cô ấy phát hiện, ôi thôi toi. Mời phụ huynh tới nhà cô ấy, đến nơi hóa ra là mẹ mình với cô ấy biết nhau từ lâu rồi, chuyện trở nên nhẹ nhàng hơn nhưng bài kiểm tra ấy dính con 0 to tướng, thế là kì ấy môn sử bị 4 phẩy. Đúng là trong cái rủi có cái may, hehe :))
:)) chết cười với ông, lại còn nghĩ đc trò làm bài từ ở nhà nữa :)), quen biết nên Sử được tận 4 phẩy cơ mà :))
@Đức Thoa : :)) chửi m cái

anhnongdan

THÔI cứ để em ẩn dật, đừng khai quật em lên , hic hic em sợ phải toả sáng lắm :(
Ẩn dật là không được đâu em :))................................

:)) chết cười với ông, lại còn nghĩ đc trò làm bài từ ở nhà nữa :)), quen biết nên Sử được tận 4 phẩy cơ mà :))
@Đức Thoa : :)) chửi m cái
Thì tôi ghét nhất là mấy cái môn học thuộc lòng, cứ đến là cô Thuấn dạy sử là [-O< mong sao không bị gọi kiểm tra bài cũ.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Ẩn dật là không được đâu em :))................................

Thì tôi ghét nhất là mấy cái môn học thuộc lòng, cứ đến là cô Thuấn dạy sử là [-O< mong sao không bị gọi kiểm tra bài cũ.

hơ hơ, em thì đủ trò nghịch từ ngu đến dại :))
mún khui nữa á, không được đâu sói ơi :::)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
anh không bẩu em khai đâu, mà mời em cứ tự nhiên thổ lộ cái quá khứ từ ngu đến dại để mọi người cùng thưởng thức thôi :))

há há, em kể mấy chuyện rồi đấy, để khi nào có hứng em kể cho mà nghe :))

anhnongdan

Hồi 8, 9 tuổi tự nhiên lại có phong trào chơi súng nước ở trường. thằng nào cũng mang súng đi, có chú mang cái súng to oành, bên trong toàn nước mắm pha mực. nó đi đến đâu mà thiên hạ ngã rạp đến đấy. cứ như mang bom nguyên tử đi doạ anh em ấy. Xong vụ này nhà trường cấm lại chuyển qua bơm nước vào bóng bay rồi tầng trên tầng dưỡi ném nhau. vui vãi đạn.^_^