Chia sẽ những trò nghịch dại đã ngịch trong đời ....

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
đi đường đạp phải mảnh chai
cúi xuống nhặt lại gài thằng đi sau :))=))
ngày bé k thể tưởng tượng được em lại chơi kai' trò ngu thế k biết :)):d

anhnongdan

đi đường đạp phải mảnh chai
cúi xuống nhặt lại gài thằng đi sau :))=))
ngày bé k thể tưởng tượng được em lại chơi kai' trò ngu thế k biết :)):d
Trò này anh chưa chơi bao giờ, em nào mới bé tí thôi mà nghịch ác thế.

à về quê ... cãi nhau với ông già vì bị quát nghịch ngơm ...
Vác ngay con dao to nhất bếp ra vườn chuối chém bung bét 1 nửa vườn đổ rạp .. Lúc đấy mơi biết cảm giác Chém chuối sướng thật

dungngo87

Hôm nay gặp lại thằng bạn ... tư nhiên nhớ ngày xưa oánh nhau với nó vì 1 trò nghich ngợm hixx
Hồi học cấp 3 lúc thằng bạn em say rượu năm im , nó mặc quần đùi , em lấy cái dây ở bao xi măng 1 đầu buộc vào Chym Cò nó ,1 đầu buộc vào 1 chiếc giầy da rồi đậy lên mặt nó
tầm 1 tiếng sau nó tỉnh dậy nó chửi đứa nào để giầy lên mặt nó , rồi nó cầm chiếc giầy ném hết sức lên trời ...
Lúc đấy em ko dám nhìn nó ôm Cò kêu đau sưng 1 tuần

:Còn nữa: 1 lần em mang ở nhà đi 1 gói kẹo dẻo ( ko nhớ hãng gì ) có nhân siro bên trong... em lấy cái xi lanh bơm mực bút bi vào 5 cái kẹo cho mấy con ranh ở lớp ăn ... tí nữa răng đứa nào cũng xanh nè ... đánh răng 2 3 ngày ko hết . Bị mấy con đấy căm thì cả năm học , ăn phát bản kiểm điểm của cô giáo
P/S: Bác nào có chuyện nào vui thì kể cho cả nhà biết nhé!
=)) ối zời ơi, thế này mà bảo ông vẫn ngoan chán đây á :)), may quá, hồi xưa t cũng tham ăn lắm, may mà ko nói chuyện với ông bao giờ, ko thì cái đứa ăn kẹo kia là tôi cũng nên :))

anhnongdan

=)) ối zời ơi, thế này mà bảo ông vẫn ngoan chán đây á :)), may quá, hồi xưa t cũng tham ăn lắm, may mà ko nói chuyện với ông bao giờ, ko thì cái đứa ăn kẹo kia là tôi cũng nên :))
há há. tại vì học cùng cái lớp A3 lại anh ước chủ nhiệm nên thế đấy mà =))

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Đọc mà đau hết cả ruột :)). Nhớ lại những chuyện nghịch dại của mình mà cũng thấy hài ko chịu được :))
A Việt : Trông anh hiền lành chín chắn thế còn gì ;;). Thế mà lật lại trang sử thì ôi thôi =))

dungngo87

há há. tại vì học cùng cái lớp A3 lại anh ước chủ nhiệm nên thế đấy mà =))
:)) nhắc đến A3 lại nhớ vụ thầy dạy Anh Văn (Tự dưng quên xừ tên, có cái kính viễn thị suốt ngày đeo kính còn mắt thì ngước lên trên cả gọng), gọi Phúc lên bảng, thầy chửi : Cô Phúc lúc nào cũng như con cá cảnh ấy nhỉ, nói liên tục. Ở bàn dưới Hương Hợi bảo : "Còn thầy cứ như con chó cảnh" :)).

anhnongdan

Đọc mà đau hết cả ruột :)). Nhớ lại những chuyện nghịch dại của mình mà cũng thấy hài ko chịu được :))
A Việt : Trông anh hiền lành chín chắn thế còn gì ;;). Thế mà lật lại trang sử thì ôi thôi =))
Uh thì là lịch sử, ai chẳng có lúc dại dột, nông nổi mà em, thì cũng phải nghịch như vậy thì bây giờ mới có cái vào VBC mà kể cchứ.

:)) nhắc đến A3 lại nhớ vụ thầy dạy Anh Văn (Tự dưng quên xừ tên, có cái kính viễn thị suốt ngày đeo kính còn mắt thì ngước lên trên cả gọng), gọi Phúc lên bảng, thầy chửi : Cô Phúc lúc nào cũng như con cá cảnh ấy nhỉ, nói liên tục. Ở bàn dưới Hương Hợi bảo : "Còn thầy cứ như con chó cảnh" :)).
À. chuyện này thì đúng cứ gọi là 100%, thầy Mộng dạy anh văn chứ là ai, mấy lần tôi bị gọi lên bảng, làm được bài được thầy khen, trong giờ thì lại còn thi thỏang giơ tay phát biểu nữa chứ :))

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Em chắc ko có nhìu chuyện như anh được. He he. Nhưng mà đúng là nghĩ lại thấy nghịch dại thật mà buồn cười thật.

dungngo87

À. chuyện này thì đúng cứ gọi là 100%, thầy Mộng dạy anh văn chứ là ai, mấy lần tôi bị gọi lên bảng, làm được bài được thầy khen, trong giờ thì lại còn thi thỏang giơ tay phát biểu nữa chứ :))
Nhầm rồi, thầy Mậu hay sao í ông ạ, ko phải Mộng. Còn thầy Ước thì trẻ măng, Lương thì đanh đá chua ngoa, cô Duyên thì nghiêm khắc quá :(.....t cũng chỉ nhớ đc có thế ông ạ, học lớp ông có 1 tháng :(

anhnongdan

Em chắc ko có nhìu chuyện như anh được. He he. Nhưng mà đúng là nghĩ lại thấy nghịch dại thật mà buồn cười thật.
Thì cứ kể một vài chuyện ra cho mọi người cùng thưởng thức cái quá khứ dại dột tới cỡ nào :))

Nhầm rồi, thầy Mậu hay sao í ông ạ, ko phải Mộng. Còn thầy Ước thì trẻ măng, Lương thì đanh đá chua ngoa, cô Duyên thì nghiêm khắc quá :(.....t cũng chỉ nhớ đc có thế ông ạ, học lớp ông có 1 tháng :(
Mậu cái gì mà Mậu, thầy ấy tên là Mộng, nhà thầy ở dưới Nhân Hòa, trên đường đi về Vinh Quang ấy, nhà thầy có con mèo Nga màu vàng, to và hiền dã man.

dungngo87

Mậu cái gì mà Mậu, thầy ấy tên là Mộng, nhà thầy ở dưới Nhân Hòa, trên đường đi về Vinh Quang ấy, nhà thầy có con mèo Nga màu vàng, to và hiền dã man.
Khiếp, được thầy khen có khác, nhớ từng chi tiết một, nhớ cả con mèo nhà thầy :))

anhnongdan

Khiếp, được thầy khen có khác, nhớ từng chi tiết một, nhớ cả con mèo nhà thầy :))
Chiện! Học sinh cưng cụa thầy mà lại, nói tới thầy Mộng lại nhớ mình thi tốt nghiệp 12 anh văn được 10, xem điểm thấy phục dã man, quay bài giỏi.

dungngo87

Chiện! Học sinh cưng cụa thầy mà lại, nói tới thầy Mộng lại nhớ mình thi tốt nghiệp 12 anh văn được 10, xem điểm thấy phục dã man, quay bài giỏi.
Sặc, 10 điểm....kinh thật, t cố lắm, tự tin lắm thế mà cũng chỉ được có 7 :p. Thế này thảo nào chả nhớ thầy Mộng lâu thế :))

anhnongdan

Sặc, 10 điểm....kinh thật, t cố lắm, tự tin lắm thế mà cũng chỉ được có 7 :p. Thế này thảo nào chả nhớ thầy Mộng lâu thế :))
Tôi nhớ nhất là thầy Mộng và cô Thuấn dạy sử.
Chuyện môn sử của tôi thì thôi rồi, kiểm tra lịch sử, tôi làm sẵn ở nhà, thế là bị cô ấy phát hiện, ôi thôi toi. Mời phụ huynh tới nhà cô ấy, đến nơi hóa ra là mẹ mình với cô ấy biết nhau từ lâu rồi, chuyện trở nên nhẹ nhàng hơn nhưng bài kiểm tra ấy dính con 0 to tướng, thế là kì ấy môn sử bị 4 phẩy. Đúng là trong cái rủi có cái may, hehe :))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Các bạn ngày xưa nghịch thật. Tớ là tớ hiền nhất lớp đấy.