Clip trog buổi sinh nhật HP Tình Dang Dở $ tamhonda_rk

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Theo ý kiến chung của các member tham dự buổi sn đều đề nghị để giữ nguyên clip ko edit gì cho nên mình chỉ đợi convert và upoad lên. Do quay bằng điện thoại nên chất lượng Clip ko được như mong muốn. Mọi người thông cảm. Có 1 số đoạn ABC XYZ... nhưng do máy hết pin ko thể quay và Upload cho mọi người xem được. nhưng hôm ấy mọi ng ai nấy cũng đều rất vui. :)). Có gì bác nào bị dìm hàng ko chém tớ nhá.:::):.:h

Part 1 :

Part 2:

Part 3:

Part 4: Thác loạn tí:::) Có gì các bác cứ tự ngắm nhá;;)

Hôm ấy thật là vui:))^^:2 Nhớ quá.:042

Sửa lần cuối:

Lâm lilac

Magnae!
Sinh nhật zui nhể! CHúc hai ông anh sinh nhật, thêm một tuổi mới có thật nhiều điều mới hơn tuổi cũ!:chika:(Không biết chúc thêm gỳ nữa)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thả nào, tới hôm nay có đứa kêu ốm, mà có khi tới mấy ngày nữa mới khỏe. Đú thế này cơ mà. Chả bù cho mềnh, cn buồn thúi ruột.

Naruto_9x

Tình Đắng
quên hôm ấy ko gọi lão đi trà đá ;)),hỳ bù lại tuần này anh nhé,nếu được em gọi,hỳ hỳ

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thả nào, tới hôm nay có đứa kêu ốm, mà có khi tới mấy ngày nữa mới khỏe. Đú thế này cơ mà. Chả bù cho mềnh, cn buồn thúi ruột.

Vì sự nghiệp ăn chơi :>:h Ai ko đi ng ấy thiệt. Hôm ấy còn ăn lẩu nữa. Ngon lắm anh ạ:::) À anh xem lại chế độ flood của chat box đi, ko quan trọng lắm thì tắt đi cũng đc mà anh. Dạo này hay bị lỗi quá

Naruto_9x

Tình Đắng
thế anh nhá,nếu ok,thì sẽ là cổng Tạ Quang Bửu của Bách khoa anh nhá,t7 hoặc sáng cn đều được,he he,gọi đông đông mem đi tý,chơi cho sướng,em sẽ gọi vài mem mới đi,he he :D

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
thế anh nhá,nếu ok,thì sẽ là cổng Tạ Quang Bửu của Bách khoa anh nhá,t7 hoặc sáng cn đều được,he he,gọi đông đông mem đi tý,chơi cho sướng,em sẽ gọi vài mem mới đi,he he :D

Hà Nội có mem mới nào thế. Cho ta lên uóng trà đá với. Ta uống lão trả tiền nhá.:::)

taodo

Trùm quậy phá VBC
sr cả nhà,con 1202 cuảm em chỉ quay được chất lượng hình ảnh như vậy thôi,đúng lúc hay thì nó bị ốm,ngỏm luôn,cảnh về sau ko quay đc và tại bàn Bi A cũng ko có clip,mong cả nhà lượng thứ

friend_kute

friendkute
Đề nghị a e HN nhà chúng ta tuần sau tổ chức off ẹp tí đi.đã lâu mem HN chưa off gì ùi.Dạo này mình về HP cái mem HN ở ẩn hết ah?
Min ơi.đề nghị thông báo tuần sau HN off tí đi để tuần sau e lên.kekee

Heartbreaker

Sinh nhật hoành tráng ế vậy ta, sao không đầu tư mua cho anh chị em mấy viên thuốc lắc ấy nhảy = rượu hại sức khỏe @@ x.x