Clip trog buổi sinh nhật HP Tình Dang Dở $ tamhonda_rk

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Hè hè. Dân chơi Hải Phòng ngoan lắm. Không đú theo rân choy Hà Lội được. Bọn này chất lắm lắc vãi linh hồn ;))

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Thả nào, tới hôm nay có đứa kêu ốm, mà có khi tới mấy ngày nữa mới khỏe. Đú thế này cơ mà. Chả bù cho mềnh, cn buồn thúi ruột.
hôm ấy có buồn thật ko hay là cồn bận đánh quả lẻ ở đâu mà không khai báo với anh em hả?

sinh nhật hoành tráng thế
đại gia có khác
ước gì mình cũng đc như vậy
hic! Đại gia gì đâu. toàn anh em sinh viên thôi mà. hôm nào rảnh rỗi bớt chút thời gian đi giao lưu với anh em chút đi Hạnh Thư!

Hè hè. Dân chơi Hải Phòng ngoan lắm. Không đú theo rân choy Hà Lội được. Bọn này chất lắm lắc vãi linh hồn ;))

à ừ. Cái này thì hẳn rồi. không nói thì ai cũng bik. haha. Dânn chơi HP quy tụ (gần như) đầy đủ X-VỊT mà ;))

Sửa lần cuối:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
hjx...mình có con bạn hồi cấp 3...nó tên Hạnh,còn bố nó tên là Thư...bạn bè vẫn thường gọi là Hạnh Thư...sao lại khớp thế nhỉ :))

hp_style

Active member
Off đê off đê. Kiu off mà bác toàn ở nhà thì off 1 mình à . Hà hà:::).

Chú cứ nói vậy chứ, off là bác đi liền mà, nhưng mà có thấy ai đâu, hình như dạo này sắp thi cử nên mọi người bận hết hay sao ý ...bác cũng mấy tuần nữa là thi rồi, he h e.....^^

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Chú cứ nói vậy chứ, off là bác đi liền mà, nhưng mà có thấy ai đâu, hình như dạo này sắp thi cử nên mọi người bận hết hay sao ý ...bác cũng mấy tuần nữa là thi rồi, he h e.....^^

Mem HP bân jthi nhưng 1 tuần cố gắng off 5 6 lần thôi, ko off nhiều các mem HN ghen tị chết. Tuần tới nghỉ giải lao cho việc ôn thi nên sẽ hoãn lại 1 time:::)

hp_style

Active member
Được thế thì còn gì bằng,tuần có 7 ngày thì off 5-6 lần, nhất các chú rồi nhé.....
"Học không chơi phí đời tuổi trẻ.
Chơi không học bán rẻ tương lai...."

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Được thế thì còn gì bằng,tuần có 7 ngày thì off 5-6 lần, nhất các chú rồi nhé.....
"Học không chơi phí đời tuổi trẻ.
Chơi không học bán rẻ tương lai...."

Theo ý kiến chủ quan của bọn em thì chơi mà học học mà chơi, chơi xong thì học, học xong thì chơi::::)