cong hien oi

911

Super Moderator
Hello. Xin chào thành viên mới. Tớ là 911 cũng ở cộng hiền
bạn ở đội mẤy thế
giới thiệu một chút về mình nhé ^_^

taodo

Trùm quậy phá VBC
chào em,hình nhe em sinh năm 1991,rất vui em đến với 4rum,có rất nhiều bạn 1991 đang hoạt động tại 4rum.bạn có thể giới thiệu chi tiết hơn về bản thân bạn cho mọi người biết đc không?:D

Nho_QueHuong

aloooooo
chao dong huong nhe minh cung o Cong Hien ne minh ten Hu?ng con ban ten gi minh o doi5 rat vui dc lam wen voi ban

chao nhe to cung o cong hien to o doi 5 con ban o doi may ten gi vay
to ten Hu?ng

korea Do

nguoi Cong Hien dau het ca roi sao ko thay ai len forum vay?moi nguoi dau het roi

thah vien moi ah.CH ban o dau vay.ban co the gt ve ban dc ko

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Koreado. Đề nghị viết tiếng việt có dấu nhé. Xóm chợ cộng hiền Có votinh( cần sỹ). Gần Nhà ông anh đó

otcay29

Người Cộng Hiền

Tớ cũng Cộng Hiền này, kêu gào rát họng mới thấy mọi người, Nhóm Cộng Hiền chạy đâu hết nhỉ, mỗi tội tớ lại 8X đời đầu, có lẽ băm quá nhỉ.......... Gần UBND, hic, mà Caongoclan hinh như ở X10 ah?

friend_kute

friendkute
Tớ cũng Cộng Hiền này, kêu gào rát họng mới thấy mọi người, Nhóm Cộng Hiền chạy đâu hết nhỉ, mỗi tội tớ lại 8X đời đầu, có lẽ băm quá nhỉ.......... Gần UBND, hic, mà Caongoclan hinh như ở X10 ah?

ạc.ai vậy nhỉ?vớ vẩn người quên.e ở xóm 10 mà.Hix.xin cho biết chút ít thông tin đi.

ductoanks

nè ... ngồi làm đồ án lắm cũng chán ... ko ngờ địa phương mình bầy giờ phát triển kinh thế ...
Điểm danh luôn nhé : Dương Đức Toàn ...xóm 5 cộng hiền

A ....bạn Hưng ...tớ là Toàn nè ....cậu thế nào ??? tốt ko ? tớ mải học quá lên cũng chẳng để ý là quê mình bây giờ cũng có cái này ...hehe

nè ..có thêm anh nè. hình như anh ko biết em ...hehe

Sửa lần cuối:

friend_kute

friendkute
nè ... ngồi làm đồ án lắm cũng chán ... ko ngờ địa phương mình bầy giờ phát triển kinh thế ...
Điểm danh luôn nhé : Dương Đức Toàn ...xóm 5 cộng hiền

A ....bạn Hưng ...tớ là Toàn nè ....cậu thế nào ??? tốt ko ? tớ mải học quá lên cũng chẳng để ý là quê mình bây giờ cũng có cái này ...hehe

nè ..có thêm anh nè. hình như anh ko biết em ...hehe

Hình như e biết a thì phải.cấm thấy a chào hỏi đồng hương gì cả.heee

Nho_QueHuong

Toàn ah Hưng đây
dạo này học hành tốt ko ?bây giờ học kiến trúc ah . tớ vẫn khỏe ,
hihi cũng chưa bít khi nào về nữa ,

Mềnh cũng đời đầu 8x nè wowtscay mễnh xón 5

ductoanks

ai học Kiến trúc mà ở Cộng hiền nữa không vậy .5 năm rồi mà chẳng thấy 1 mống nào nữa

Dương đức Toàn : xóm 5 ...hân hạnh làm quen với các em ....

Tớ học năm cuối rồi ..tháng 6 ra trường ... đi lâu thế ...nick yahoo của tớ là : ductoanks_hp add vào nhé ..thỉnh thoảng lên mạng chém gió tý ...!

Vậy bây giờ anh chào nhé đồng hương ... bây giờ em đi làm hay còn học ???

ai học Kiến trúc mà ở Cộng hiền nữa không vậy .5 năm rồi mà chẳng thấy 1 mống nào nữa

Sửa lần cuối: