[Cuộc thi ảnh] - Vĩnh Bảo đất và người

nghiêm túc nhé pà chị, không nương nhau là đổ cả 2 đấy =.=
Bắt quả tang mụ chia bè kéo cánh, tạo ranh giới trong diễn đàn, nguyên nhân chính dẫn đến nội bộ không đoàn kết... Em có ý kiến thế này: anh admin ban nick mụ yoo đi, phong cho em làm hiệp sĩ, tặng luôn nick màu tím đi anh.... :p

friend_kute

friendkute
nghiêm túc nhé pà chị, không nương nhau là đổ cả 2 đấy =.=

uh.e ko nói thì chị quên mất là phải nương nhau.suýt nữa thi đổ,thảo nào mình cm xong thấy nghiêng nghiêng

Bắt quả tang mụ chia bè kéo cánh, tạo ranh giới trong diễn đàn, nguyên nhân chính dẫn đến nội bộ không đoàn kết... Em có ý kiến thế này: anh admin ban nick mụ yoo đi, phong cho em làm hiệp sĩ, tặng luôn nick màu tím đi anh.... :p

nick màu tím Min cũng ko được phép cấp nhé e.hihi.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
các bạn cùng ủng hộ cuộc thi nào, hy vọng sau cuộc thi có thêm nhiều hình ảnh đẹp về quê hương ^^

Sửa lần cuối:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
Dưới đây là bức ảnh mình chụp đêm trung thu tại Cộng hiền. Mặc dù khoảng cách xa, và không gian dưới khán đài rất tối. Nhưng tôi vẫn chụp đc rất nhiều h/a đẹp. Khi nhìn ngắm các em thiếu nhi đang hồi hộp chờ đợi đọc tên để lên nhận giải thưởng, ai cũng xúc động. Và tấm hình dưới đây nói được nhiều điều hơn tôi tả :

anh sơn ơi hình như bức này em chụp thì phải :(

trời ơi là trời, cố cố gắng gắng về quê để kiếm cái vé xem phim của mụ yoo mà trời lại bão với gió... Khó khăn quá nhở... huhuhu. Mong ngày mai trời sẽ đẹp.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
trời ơi là trời, cố cố gắng gắng về quê để kiếm cái vé xem phim của mụ yoo mà trời lại bão với gió... Khó khăn quá nhở... huhuhu. Mong ngày mai trời sẽ đẹp.

về quê làm quả hình bão úp lên em ạ =.=
mình đang thèm đc đón bão đây ^^

Sửa lần cuối:

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
em ui, pic này để chém gió hay sao? anh thấy mọi người toàn chém gió chứ có ai post gì đâu. nản toàn tập (*):buon

em ui, pic này để chém gió hay sao? anh thấy mọi người toàn chém gió chứ có ai post gì đâu. nản toàn tập (*):buon
Anh ơi, ngặt nỗi là hôm qua em đi tác nghiệp :eek::eek: toàn bão với gió... định chụp cái hồ sen ở uỷ ban huyện nhưng mà trông nó tan tác đến là thảm, bh tình hình là có mỗi ảnh của anh as.roma thì còn thi thố gì nữa đây... x.x:confused:

Anh ơi, ngặt nỗi là hôm qua em đi tác nghiệp :eek::eek: toàn bão với gió... định chụp cái hồ sen ở uỷ ban huyện nhưng mà trông nó tan tác đến là thảm, bh tình hình là có mỗi ảnh của anh as.roma thì còn thi thố gì nữa đây... x.x:confused:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
cái đấy là ở mọi người, thú thực trên diễn đàn em nói chuyện chỉ là cho vui thôi, nhưng dường như mọi người không bao giờ nhìn vào những hoạt động thực tế của em, họ nghĩ em chỉ biết chém gió với nói linh tinh thôi thì phải =.=
chấp nhận k ý kiến

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
em tính xong cuộc thi này em sẽ tổ chức cặp đôi vbc thời gian kéo dài đến tết âm lịch cơ. mà tình hình này chắc chả bao giờ tổ chức cuộc thi gì nữa đỡ phải buồn.

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cặp đôi ah. hay đấy, anh với Huơng 1 cặp nhé. tết anh vào nam dón em về ăn gỏi cá

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Cặp đôi ah. hay đấy, anh với Huơng 1 cặp nhé. tết anh vào nam dón em về ăn gỏi cá

tết rét lắm không ai đánh cá được đâu anh ơi, thế này lại thi cặp của cặp cơ ah :)) anh + vợ anh , em + chồng em :::) ::))=))

Sửa lần cuối:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
tớ ủng hộ hương này :D
[/URL][/IMG]
đây là em họ mình chụp hum đám tang cha em ấy :(
[/URL][/IMG]
còn đây là ảnh đãng nhẽ để dìm hàng nhưng thui hưuong có ý kiến các cặp đôi nên mình up lên
trông ngon đấy ;))