Dân Vinh Quang đây.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
nay mới thấy VQ,bác chỗ nào dân VQ ấy,à có bác phamdoanh ấy,ở Hu trì!!!

hp_style

Active member
hi, Mình ở Thượng Điện, nhưng mà h thì đang học trên hà nội roài ^^. Chẳng thấy có ai ở vinh quang vào đây nhỉ ???

hp_style

Active member
tui cũng ở gần cựu điện. Tui cũng đang học trên hà nội, thế ấy học trường gì?

Tui học cùng khóa với ấy, lớp 12A5, thầy xuân chủ nhiệm ý ^^

Trên diễn đàn này cũng ít người onl khuya nhỉ ?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Sao diễn đàn mình hệ thống không tự động sửa các bài viết của cùng một thành viên gần nhau thành một vậy,Mod nào cho mình biết với,
Tớ là một người thường xuyên thức khuya đó bạn,rồi bạn xem!!!

phamdoanh

khè khè, trantuancntt tìm vinh quang hả, có vinh quang nè. Thượng điện nó bé tí tẹo, thế bác ở chỗ nào thượng điện. có biết cánh cu Tuệ Tạo, Huệ lộc sinh năm 86 không?

hp_style

Active member
khè khè, trantuancntt tìm vinh quang hả, có vinh quang nè. Thượng điện nó bé tí tẹo, thế bác ở chỗ nào thượng điện. có biết cánh cu Tuệ Tạo, Huệ lộc sinh năm 86 không?

Gặp mem vinh quang đây roài, Đội này thì biết mà, lạ gì chứ, thế ấy ở thôn nào vậy ?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT

Ha ha, Huệ Lộc thì tớ biết, trước học cùng cấp 3 với nó (A3). Dân Vinh Quang học cấp 3 với tớ nhiều lắm, cả bọn thằng Tuyên, Linh, Thắng, Toàn...

phamdoanh

Ha ha, Huệ Lộc thì tớ biết, trước học cùng cấp 3 với nó (A3). Dân Vinh Quang học cấp 3 với tớ nhiều lắm, cả bọn thằng Tuyên, Linh, Thắng, Toàn...

thế à, mấy đứa đấy học cùng cấp 2 với tôi đấy, cu thắng còi, cu toàn, cu tuyên tí chứ gì, nó gần nhà tôi đấy. hehe hóa ra học cùng khóa với addmin, vinh hạnh vinh hạnh. bắt tay cái hehe

cuulongtmt86

ai ma giám chửi sếp thế

cụ mày bố là tuệ đây.mày là thằng nà?mày ở đâu thế?hiện đang học hay làm ở đâu?

cuulongtmt86

tôi học a1 nè bồ

thằng tuyên tí là bạn thân của tôi.tôi là Tuệ ở gần nhà thằng toàn,thắng,huệ nè,bồ ở đâu?tên gì?