Dấu chấm hết cho 2 chữ ...." niềm tin"..........

hoaivitkute

Moderator
tôi đã hiểu ra, bạn không như tôi nghĩ......
tôi đã nhận thấy.......con ng thật sự của bạn....lại đối lập hoàn toàn với những việc làm của bạn....
thôi đã nghe thấy.....những lời nói của bạn.....bạn quá ích kỷ.....
tôi đã trông thấy những hành động không đẹp của bạn.......nó khiến tôi thấy ghê sợ bạn..........
và tôi thật sự ....đang .....rất...rất....rất........thất vọng.....dường như tôi đang dần mất đi sự tin tưởng ở bạn, mất đi sự tôn trọng vào bạn.....hình như tôi đang coi thường bạn....
có thể tôi hay chuyện, có thể tôi le te, có thể tôi hóng hớt......nhưng tôi luôn tôn trọng bạn, tôi luôn coi bạn như một ng đi trước với một tấm lòng hào hiệp luôn sẻ chia với ae, bạn bè..........
nếu như....bạn có đọc được những dòng này của tôi....xin đừng vội vàng trách tôi nhé.....vì....bạn.....đã khiến tôi......mất niềm tin.....
dù sao cũng cảm ơn bạn....cảm ơn vì bạn đã giúp tôi hiểu ra....bản chất thật sự đằng sau một con người.....

hoaivitkute

Moderator
mẹ em bảo ...những chuyện trong nhà thì đóng cửa bảo ban nhau.......
đóng tóp pic........:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:
mình đúng là trẻ con chưa lớn.........hiazzzz

Sửa lần cuối:

VinhBaoClub.com

Em ak..
.
.
.
.
.
.
.
Anh biết em thất vọng về a nhiều lắm, mất niềm tin vào a nhiều nữa :(
.
.
.
.
A cũng chẳng biết phải làm gì nữa,vì anh đã cố hết sức rồi...
.
.
.
.
.
A sẽ ra đi để em không bao jo phải nhìn thấy a nữa,cho a xl vì tất cả...:(
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
,

Chém đấy :D :D :D, dù co chuyện j thì hay cứ mạnh mẽ lên chị nhé :)

Nho_QueHuong

Hai người lại có chuyện gì vậy ? hãy bình tihx và suy nghĩ đi nào hai bạn ,chúng ta cùng là người 1 nhà mà , có gì ko lên ko phải đống cửa bảo nhau chứ , như thế này rễ mất lòng nhau lắm ,:(