Diễn đàn VBC : Nên làm gì?

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Em là em nói thật

mô kích gì

sự thật mà

bạn chỉ chuyên gây rối, xa gần đâu phải vấn đề quyết định gì, tôi ở xa đấy, nhưng bạn thử hỏi xem tôi đã cố gắng thế nào
bạn không nên quy chụp như vậy
cố gắng trước tiên là ở mỗi ngươì, bạn xem lại bản thân mình đi, đùnge đổ lỗi cho ai hết =.=

friend_kute

friendkute
Đây ko phải đổ lỗi cho ai,ko phải quy trách nhiệm cho ai.Mỗi 1 thành viên hãy cố gắng để diễn đàn càng
phát triển ko phải chỉ online lẫn offline.Những người ở xa cũng có thể quán xuyến công việc trên đây của
4rum được.Quan trọng mà hãy đừng nói trên đây là rút kinh nghiệm,hay đổ lỗi cho ai mà cần phải có hành
động thật sự thì mời cải tổ được.
Cần cải cách từ Trung ương tới địa phương.hêhhe :D:scup

hoaivitkute

Moderator
ệu ôi.......tình hình căng ui nhà..........xôi............rút kinh nghiệm.........cho năm mới ......tốt đẹp hơn........:>:h:>:h:>:h:>:h

Hoangminh_DJ

Moderator
bạn chỉ chuyên gây rối, xa gần đâu phải vấn đề quyết định gì, tôi ở xa đấy, nhưng bạn thử hỏi xem tôi đã cố gắng thế nào
bạn không nên quy chụp như vậy
cố gắng trước tiên là ở mỗi ngươì, bạn xem lại bản thân mình đi, đùnge đổ lỗi cho ai hết =.=

Nói thật nhá như nào nó mới thế

nhảm mẹ nó rồi

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
như gì đm cái 4r này thì làm dc cái lìn gì

có mấy anh em hay chơi với nhau thì mới vào thôi:))

địt làm ăn bừa bãi vl

đề nghị bạn chú ý phát ngôn, đây là một diễn đàn mở nhưng k phải k có nội quy, bạn thic nói gì thì đc sao

anhnongdan

như gì đm cái 4r này thì làm dc cái lìn gì

có mấy anh em hay chơi với nhau thì mới vào thôi:))

địt làm ăn bừa bãi vl
Giữ gìn sự trong sáng của tiếng việt đi chứ Hoàng ơi. Bớt giận đi em. Anh em vào tham gia 4rum này cũng vẫn vui là chính, chứ có ai nghĩ là phải có gì tốt cho mình thì mới vào đâu, như thế thì cá nhân quá, nếu anh em chơi với nhau mà lúc đầu đã nghĩ là ông này phải giúp được tôi cái này, ông kia phải giúp được tôi cái kia thì như thế lợi dụng quá, khó chơi lâu dài được. Em hãy bình tĩnh lại, không nên làm mọi chuyện trở nên phức tạp quá. Sống đơn giản cho đời thanh thản đi em.

Hoangminh_DJ

Moderator
nói chung là vãi lìn lắm

có bao nhiêu mod và smod không vào 4r onli nữa rôi..đừng để cái 4r này thành cái chỗ sả nhá

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
ông admin không biết đi đâu rồi

nếu không làm dc thì để anh em khác làm

nhiều BQT ở xa nữa không làm dc nữa thì xin từ chức đi

ý thằng này kích đểu a mày đây phải ko :-?

Diễn đàn bao lần cải cách nhưng chả lần nào đc trọn vẹn cả :(

chuoi10691

CÔ ĐƠN
mọi người đóng góp ý kiến để anh chị em trong diễn đàn có sự thay đổi cho phù hợp với diễn đàn và làm cho diễn đàn ngày càng phát triển.chứ em thấy diễn đàn mà toàn tin quảng cáo phong trào đi xuống thì mệt lắm bao giờ mới vực dậy được

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Xin phép edit tiêu đề topic để mọi người dễ nhìn nhận vấn đề hơn.

Ý kiến nêu ra thì ai cũng có ý đúng, ai cũng muốn diễn đàn đi lên nhưng mọi người mới dừng lại ở "ý kiến", xin hãy nêu ra phương pháp luôn đi ạ. Ai cũng thấy những bất cập vậy phải làm thế nào? làm sao để khắc phục nó. Vì thành phần BQT cũng họp, cũng đưa ra ý kiến nhưng chưa một lần những người có trách nhiệm và quyền hạn thực hiện cải tổ (tôi thấy chưa lần nào cải tổ chứ không phải là bao lần cải cách như A Tuấn nói) . Vậy chúng ta cần ở đây là những gì để có thể làm được?
Đơn giản thui. Mỗi người 1 ngày viết 5 -10 chủ đề, comment 10 -15 bài, thay vì chỉ nêu ý kiến không đâu, thì diễn đàn ắt sôi nổi thui.
Còn nhưng vi phạm ở VBC à, chưa có gì là nhiều cả. Nó là bình thường.
Diễn đàn phát triển được không phải là ở MIN hay MOD, mà là ở các bạn.

Không thể ép buộc theo cách đó, 5, 10 hay 15 bài mỗi ngày chỉ nói lên số lượng,ở đây diễn đàn không phải là những con người có chuyên sâu vậy bài viết ở đâu mà ra? chúng ta không có quyền ép buộc họ! Cái gì cũng có người lãnh đạo, người cầm đầu để cầm cờ, người đó phải đạt được uy tín và khả năng. không thể nói là dựa vào member được, tất cả đi lên từ con số 0, Không nên áp dụng suy nghĩ cá nhân vào tập thể

Những lời nói của thành viên Công chẳng có gì là sai, tôi thấy cậu ấy còn có thiện chí hơn là nhiều người, chúng ta cần tiếp thu mọi luồng ý kiến dù cho nó là như thế nào, không nên bịt họng bằng mọi cách...

Chém gió đủ rồi, bây giờ có lẽ mọi người hãy cùng nhau đưa ra phương án hợp lý để đưa diễn đàn đi lên, chứ đợi mấy ông BQT chả làm ăn được gì đâu, bàn xong lại vất đấy thôi. Đổ tiền vào mua tên miền, mua host, xin tài trợ mà lủng củng thế này thì thà không có còn hơn!

Hoangminh_DJ

Moderator
Theo mình là bây giờ phải bầu lại BQT

Nếu để tình trạng như này thì 4r này sẽ không vươn lên dc :(

Còn về vấn đề của tôi . Công nhận là tôi đã phá nhiều và không tuân theo nội quy 4r, cái này thì thôi nhận,:(

Như mà cái gì cũng chỉ có mức của nó thôi, có phải cứ núc nào tôi cũng phá đâu :(

Muốn dc giúp 4r đi lên . như lại có 1 số BQT lại dìm hàng tôi ( vd luôn ông 911 ) ông ấy ở cà mau hay gi gi tôi không biết, như tôi thấy ông ấy làm BQT mà dốt..Chưa bao giờ uof và giao lưu cùng anh VBC cả, mà chỉ ở 1 chỗ nào không ai biết , chỉ dc cái nhằm nhò xem ai vi phạm rồi bander :)) như vậy có xứng không..?

Còn về vấn đề 4r theo tôi chia các mod ra mỗi người 1 box , như vậy thì mới sử lí dc...:)

Thôi văn ngắn thế thôi..Ai hiểu thì biết còn không thì tùy

Mong 4r đi lên ..:D

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn

Còn về vấn đề của tôi . Công nhận là tôi đã phá nhiều và không tuân theo nội quy 4r, cái này thì thôi nhận,:(

Như mà cái gì cũng chỉ có mức của nó thôi, có phải cứ núc nào tôi cũng phá đâu :(

Muốn dc giúp 4r đi lên . như lại có 1 số BQT lại dìm hàng tôi ( vd luôn ông 911 ) ông ấy ở cà mau hay gi gi tôi không biết, như tôi thấy ông ấy làm BQT mà dốt..Chưa bao giờ uof và giao lưu cùng anh VBC cả, mà chỉ ở 1 chỗ nào không ai biết , chỉ dc cái nhằm nhò xem ai vi phạm rồi bander :)) như vậy có xứng không..?

Còn về vấn đề 4r theo tôi chia các mod ra mỗi người 1 box , như vậy thì mới sử lí dc...:)

:))=)) tự nhiên ngoan thế, nói thế này thì cưng không hết, ai nỡ dìm đâu :))

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Hiện nay chỉ còn 1 vài Mod còn hoạt động.Cũng nên xem xét lại ban quản trị và chiêu mộ thêm mod để cùng quản lí diễn đàn cho tốt

hoaivitkute

Moderator

mày cứ dư thế này có pahir ai cũng yêu ko......hahaha

anhnongdan

Nói những lời như thế này thì có phải là ai cũng ủng hộ không cơ chứ. Không nên bực quá mà buông những lời không thể nghe được em à. :)