Free Hugs Campaign - Official Page

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Những cái ôm, thật ngọt ngào...

Free Hugs Campaign - Official Page

(music by Sick Puppies.net )

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=vr3x_RRJdd4[/YOUTUBE]

Câu chuyện bắt đầu năm 2006 khi Juan Mann đề nghị ôm bất cứ ai anh gặp ở Sydney (Australia) với mong muốn xóa bỏ sự lạnh lùng và vô cảm của cuộc sống hiện đại. Free Hugs trở thành một trong những chiến dịch được nhiều người biết đến nhất và đã lan sang Việt Nam.

Vann máy bay

Super Moderator
Hì hì cái free hugs này nhóm em đã từng làm mấy lần rồi ^^ Nhóm em hồi ý gồm nhóm otaku và nhóm ghiền suju đã tổ chức free hugs trên đường Bạch Đằng ở Đà Nẵng. Lúc đầu sung lắm gặp ai cũng ôm cả, gặp một đoàn khách du lịch người Ấn Độ với một nhóm Trung Quốc nhưng mà hồi ý gà chưa biết tiếng Trung nên chả bik dịch free hugs sang tiếng trung thế nào cho người ta hiểu cả ^^Cuối cùng đi phế rồi cả nhóm quay sang ôm nhau =))

NiceDream

Active member
Cài này e cũng mới xem sáng hôm qua ý, không ngờ anh Đức cũng xem, lại còn post lên đây nữa. Ôi, có gì đẹp trên đời hơn thế, người với người sống để yêu nhau. hehe. Hôm nào off nhà mình cũng làm cái free hugs này đi...Hí hí.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Sau khi xem đoạn video, thấy khá hay, lên google gõ Free Hugs thấy kết quả nhiều cực luôn. Hóa ra đây là một phong trào, một hành động hay và ý nghĩa. Tiếc nhỉ, ở HN lại không được thấy phong trào này, hay là có nhưng mình lại không biết.

911

Super Moderator
Sau khi xem đoạn video, thấy khá hay, lên google gõ Free Hugs thấy kết quả nhiều cực luôn. Hóa ra đây là một phong trào, một hành động hay và ý nghĩa. Tiếc nhỉ, ở HN lại không được thấy phong trào này, hay là có nhưng mình lại không biết.

cậu biet tại sao hn chưa có phong trào nay ko ?
vì hn vẫn còn nhiều kẻ móc túi
:chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika:

Vann máy bay

Super Moderator
Ở Hà Nội và Sài Gòn có nhiều mà chắc Anh Đức không biết thôi ^^ Hội suju bọn em ở HN, HCM và ĐN đều từng làm free hugs rồi ^^

NiceDream

Active member
Sao em ở Hn 3 năm rồi mà cũng không có may mắn gặp free hugs nhỉ? Em đề nghị mọi người thực hiện free hugs hôm off lần này! ^^

Vann máy bay

Super Moderator
Uhm vui lắm lun í ^^ Vui nhất là lúc vẽ bảng Free Hugs ấy ^^ bảng của nhóm Vann hồi ý màu mè lắm ^^ Nhìu màu nên đẹp cực ^^

violet_buon

ui lo j bgjo` răng giả nhiều lắm..với lại chết vì gái là cái chết rất thoải mái....dc kiss mây girl vĩnh bảo ta thì chandoi89 nguyện xin....hjj

Vann máy bay

Super Moderator
Chỉ sợ một lần là mãi mãi thì thôi rồi :) Cứ ăn cơm là đeo răng vào, cười là nhả răng ra =)) đến chết. Chán đời cứ phấn đấu thế nhé

violet_buon

kũng chandoi89 dc mà dù sao mình cũng vô duyên sẵn roài mà.nên as vann bảo cũng chả vấn đề j ca?....nhưng mà nêu boy vĩnh bảo bị vậy liệu girl vĩnh bảo thì sao nhỉ......hic chết mất

violet_buon

hic.có miễn phí một nụ hôn mà khó vậy sao.trời ơi con gái trên thế gian này ai kung as vann thì.......thì mình chuyển sang học làm nha sĩ thui

911

Super Moderator
kũng chandoi89 dc mà dù sao mình cũng vô duyên sẵn roài mà.nên as vann bảo cũng chả vấn đề j ca?....nhưng mà nêu boy vĩnh bảo bị vậy liệu girl vĩnh bảo thì sao nhỉ......hic chết mất

Chú em đang ở hp ah
chú chạy ra đường thiên lôi vào khoảng 10h đêm nhé
có free kiss đó
khi đi nhớ đội mũ bảo hiểm