gái trung lập nè

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Già rồi hà ơi.chuẩn pị chống lầy đi là vừa...........lấy nhanh ko ế ko đú được với các e pây giờ đâu

hong ha

Già rồi hà ơi.chuẩn pị chống lầy đi là vừa...........lấy nhanh ko ế ko đú được với các e pây giờ đâu

ừa biết vậy mà chả có tình oy gì thì sao mà lấy chồng đc......................đang tính lập pic...tìm người oy nè..............hjx:::)

smjl3_ch3rry

hazzzzzzzzzz!!!!!!!!!!! pà ss này nhìn wen lém nhưg em ko thể nhớ nổi là ai nưa~
em chỷ nhớ là hỳnk như ngày trướk họk 9d thỳ fải?

Dark_Prince

tưởng em nào. hóa ra em hiền học Nông Nghiệp. bạn cùng phòng với em cung tên Hiền trông còn có tí cảm giác hơn

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ơ, hiền học cùng hồi cấp 2 đây mà :)

hazzzzzzzzzz!!!!!!!!!!! pà ss này nhìn wen lém nhưg em ko thể nhớ nổi là ai nưa~
em chỷ nhớ là hỳnk như ngày trướk họk 9d thỳ fải?

9a em ạ, lớp trưởng mấy năm cấp 2 lớp chị đó

Sửa lần cuối:

anhnongdan

Ơ. Con gái Trung Lập cũng xinh và dễ thương nhỉ, khác hẳn với những điều trong trí tưởng tượng của mềnh.

Tình Đơn Côi

èo sao cười như kiểu khóc ý! mà mặc quần zin gì mà ý ý thế kia kẻo lúc ngồi lộ hết hàng thì sao?. Như vậy chắc ko thể nào làm người yêu mềnh rui! thui lại vườn không nhà chống vây! :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
èo sao cười như kiểu khóc ý! mà mặc quần zin gì mà ý ý thế kia kẻo lúc ngồi lộ hết hàng thì sao?. Như vậy chắc ko thể nào làm người yêu mềnh rui! thui lại vườn không nhà chống vây! :))

ma mới hay ma cũ cưa sừng đây, dám vào bình luận linh tinh ạkkkk, phang giờ =.=

Tình Đơn Côi

ma mới hay ma cũ cưa sừng đây, dám vào bình luận linh tinh ạkkkk, phang giờ =.=
hì hì! em có tài khoản trên này từ năm đầu rùi nhưng mừ quên hoấy đi mất đâm ra hum nay mới lập nick mới! với lại cũng quen kha khá đếm trên đầu ngón tay mấy ông! còn những đứa trước học cùng ko biết có tham gia rum ko nữa!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hì hì! em có tài khoản trên này từ năm đầu rùi nhưng mừ quên hoấy đi mất đâm ra hum nay mới lập nick mới! với lại cũng quen kha khá đếm trên đầu ngón tay mấy ông! còn những đứa trước học cùng ko biết có tham gia rum ko nữa!

thế thì cũng là ma mới thui em ạ, cẩn thận nhá, bi giờ 4r khác xưa nhìu ùi :::)