[Góp ý] Có cần hay không 1 forum vinhbaoclub.com

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
nhiều là đằng khác, anh không thấy ah, cơ mà ông anh mất tích lâu quá rồi nhá ;))

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đăng thông tin tìm trẻ lạc Hương ơi...! Dạo này forum chán quá, sắp Trung thu rồi ko biết còn duy trì được truyền thống nữa ko cơ

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Đăng thông tin tìm trẻ lạc Hương ơi...! Dạo này forum chán quá, sắp Trung thu rồi ko biết còn duy trì được truyền thống nữa ko cơ

trung thu năm nay em xin đăng kí một tiết mục văn nghệ nhá ;))
tất nhiên là vẫn còn rồi anh ạ, do admin k xuất đầu lộ diện nên mọi ng mới nản thôi, chứ có chương trình gì em thấy mọi người cũng tham gia nhiệt tình lắm :D

friend_kute

friendkute
trung thu năm nay em xin đăng kí một tiết mục văn nghệ nhá ;))
tất nhiên là vẫn còn rồi anh ạ, do admin k xuất đầu lộ diện nên mọi ng mới nản thôi, chứ có chương trình gì em thấy mọi người cũng tham gia nhiệt tình lắm :D

oki iem.đã có người nhận 1 tiết mục văn nghệ ùi nhé.ở HP hum nào bố trí tập văn nghệ nhá.kế hoạch trung thu đang chuẩn bị
Kế hoạch hàng năm vẫn sẽ duy trì.

taodo

Trùm quậy phá VBC
hoạt động sẽ vẫn đượ duy trì ko có gì thay đổi,admin cũng ko thay gì cả,khi nào MIN hết bận sẽ lại tham gia diễn đàn.Mọi người cùng cố gắng vì 1 tập thể đã phát triển đến ngày hôm nay

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Thấy người vẫn vào ý chứ, nhưng sao mà nó lại ảm đạm thế nhở.

Chúng ta phải làm lại từ đầu thui.

Các bạn cố tìm những bài viết hay chia sẻ cho mọi người, để làm forum đặc sắc hơn.

Mình giờ không upload phần mềm như time đầu, nhưng mình sẽ hoạt động được ở BOX truyện, và Tin tức công nghệ, mình nghĩ mỗi người phụ trách một box mà mình có khả năng, rồi PR diễn đàn lên chút là time tới lại sôi nổi thui. Ý mình ở đây là hoạt động online có vui vẻ thì mới có tiền đề để tới các hoạt động offline. Hay ít nhất là cho diễn đàn là nơi chém gió vui vẻ của dân VB đã, sau rồi có tình nguyện tình ngạy gì hãy tính. Diễn đàn cần những bài viết mới, đừng để một bài viết nằm trên Top hàng tuần liền :D, mọi người thử nghĩ xem nếu không có bài viết nào thì mọi người cứ vào rồi lại ra ngay thui :D

Ví dụ như. ANh Táo và Hương có thể là truyện cười, anh Táo là thể thao và xe cộ nữa. Anh AS,Roma thì các hoạt động offline, còn nhiều thành viên như Hà, Lan, Bình nữa, vẫn rất nhiệt tình ý, chúng ta hãy gọi họ quay lại, Anh Nhoquehuong thì vẫn on rồi.

Nhớ năm đầu người có khi ít hơn bây giờ, nhưng có nhiều bài viết thảo luận hơn cơ :(, time đầu Anh Đức rất quan tâm tới các thành viên mới, thanked, động viên và số lượng post bài rất nhiều, nhất là ku cavoicoi (Luân) sau đó chi vaan và nice, thuthuy nữa nên diễn đàn sôi nổi, sau rồi có Dương, Sơn rồi anh Táo, năm 2010 chắc là vui nhất rồi.

Bây giờ VBC về kỹ thuật không có trục trặc lớn nào cả, nên đâu phải phụ thuộc quá nhiều vào Anh Đức. Nếu có trục trặc gì về kỹ thuật thì gọi Anh Đức là được. Vì chỉ anh ý mới có Admincp :D

Bầu Anh Táo là Admin điều hành diễn đàn đi. Điều hành là như quyết định một hoạt động nào đó, đưa ra những thông báo, chứ không cần tham gia vào kỹ thuật. một Admin màu Blue ;))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Thấy người vẫn vào ý chứ, nhưng sao mà nó lại ảm đạm thế nhở.

Chúng ta phải làm lại từ đầu thui.

Các bạn cố tìm những bài viết hay chia sẻ cho mọi người, để làm forum đặc sắc hơn.

Mình giờ không upload phần mềm như time đầu, nhưng mình sẽ hoạt động được ở BOX truyện, và Tin tức công nghệ, mình nghĩ mỗi người phụ trách một box mà mình có khả năng, rồi PR diễn đàn lên chút là time tới lại sôi nổi thui. Ý mình ở đây là hoạt động online có vui vẻ thì mới có tiền đề để tới các hoạt động offline. Hay ít nhất là cho diễn đàn là nơi chém gió vui vẻ của dân VB đã, sau rồi có tình nguyện tình ngạy gì hãy tính. Diễn đàn cần những bài viết mới, đừng để một bài viết nằm trên Top hàng tuần liền :D, mọi người thử nghĩ xem nếu không có bài viết nào thì mọi người cứ vào rồi lại ra ngay thui :D

Ví dụ như. ANh Táo và Hương có thể là truyện cười, anh Táo là thể thao và xe cộ nữa. Anh AS,Roma thì các hoạt động offline, còn nhiều thành viên như Hà, Lan, Bình nữa, vẫn rất nhiệt tình ý, chúng ta hãy gọi họ quay lại, Anh Nhoquehuong thì vẫn on rồi.

Nhớ năm đầu người có khi ít hơn bây giờ, nhưng có nhiều bài viết thảo luận hơn cơ :(, time đầu Anh Đức rất quan tâm tới các thành viên mới, thanked, động viên và số lượng post bài rất nhiều, nhất là ku cavoicoi (Luân) sau đó chi vaan và nice, thuthuy nữa nên diễn đàn sôi nổi, sau rồi có Dương, Sơn rồi anh Táo, năm 2010 chắc là vui nhất rồi.

Bây giờ VBC về kỹ thuật không có trục trặc lớn nào cả, nên đâu phải phụ thuộc quá nhiều vào Anh Đức. Nếu có trục trặc gì về kỹ thuật thì gọi Anh Đức là được. Vì chỉ anh ý mới có Admincp :D

Bầu Anh Táo là Admin điều hành diễn đàn đi. Điều hành là như quyết định một hoạt động nào đó, đưa ra những thông báo, chứ không cần tham gia vào kỹ thuật. một Admin màu Blue ;))

bọn tàu khựa vào hack mỗi phát thì ..... ;)) =)) :))

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mọi nguời tiếp tục ý kiến đi :)
@ Khá : cảm ơn chú về ý kiến,muốn thay đổi diễn đàn thì chúng ta nên thay đổi cả hình thức của diễn đàn,giao diện từ ngày thành lập tới giờ ko có sự đổi mới,cũng nên thay đổi 1 chút cho nhà cửa mới mẻ,thoáng mát ưa nhìn hơn.
anh thấy 1 admin cũ là đủ,ko cần bận tâm cho lắm,thỉnh thoảng admin onl nói chuyện vui vẻ như trước là được.Cá nhân anh thấy anh ko đủ tiêu chuẩn làm admin,anh onl là bên quậy phá,chỉ thích chém gió và vui cùng mọi người.Có cãi nhau là lao vào chiến.Thế nên ko thể là 1 admin đc.Chúng ta ở đây đều hướng về VB,nhưng ko hẳn chỉ vì điều đó là điều quan trọng nhất,diễn đàn có rất nhiều người ko phải quê VB nhưng họ vẫn hoạt động nhiệt tình.Vì sao ư ? vì ở đây có những người bạn,có những người anh người chị,người em.Chơi với nhau quý mến nhau và cùng hoạt động chung.Người đời có câu nói " vắng mợ thì chợ vẫn đông " nhưng ở đây,khi thiếu chỉ 1 thành viên,mọi người vân hoạt động vui vẻ,nhưng sâu thẳm trong lòng mọi người vẫn cảm thấy thiêu thiếu điều gì đó phải ko ? Cá nhân tôi thì thấy vậy.

Thế nên tập thể có tốt hay ko mà do tất cả tv ở đây tạo lên.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Em cũng thấy phải thay đổi giao diện và sắp xếp lại box, song Anh Đức chẳng thấy mô tê :D

Nho_QueHuong

gần trung thu rùi ,anh em mềnh lại tiếp tục nhể , mọi người ý kiến hay đấy , cứ thế mà làm ,mình dạo nỳ bận quá lên ko có time onl hehe ,mọi người thông cảm,, :)