Góp ý về diễn đàn

Nho_QueHuong

Thưa BQT và toàn thể ACE 4r,trong thời gian vừa qua chúng ta từng thấy có những vụ spam rất nghiêm trọng trên 4r của chúng ta ,gây lên nhưng hậu quả thật đáng tiếc, làm mất uy tín cũng như sự nhìn nhận của các thành viên về 4r,như 1 số thành viên rời xa 4r hoặc hạn chế ít onl 4r...vv, việc đó ảnh hưởng rất nhiều đến sự đoàn kết của cộng đồng vbc chụng ta, mà các hình thức sử lí chưa đc tốt,ví dụ các trường hợp bị bank nink lại lập nink khác để vào spam,
Mình xin gói ý là BQT lên lâng cấp việc đăng kí thành viên , thêm vào mục đăng kí bắt buộc ,phải cho thêm số chứng minh nhân dân, ngày tháng năm sinh, tên dầu đủ ,hư trên CMT làm đc như vậy thì sẽ hạn chế đc việc spam cũng như khi sử lí spam cũng như việc quảnlis đc hiểu quả và tốt hơn ,ý kiến mình là vậy mong BQT xem xét cho

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Rất cảm ơn ý kiến của A Hưng. Việc này bọn em sẽ xem xét và đưa cách tối ưu nhất để hạn chế việc clone nick và spam topic. Vấn đề này BQT cũng họp bàn nhưng chưa có quyết định. Anh và member VBC có thể đóng góp những suy nghĩ của mình để BQT tham khảo được không ạ! :)

Nho_QueHuong

Theo suy nghĩ của anh thì BQT cần có nhiều những buổi họp mở rộng để các thành viên có thể tham gia ý kiến đóng góp , hay là lêu ra nhưng định hướng cho mọi người cùng bàn luận ,kiện toàn bộ máy lãnh đạo sao cho phù hợp với điều kiện thực tế của diễn đàn,tìm hiểu cách quản lý của những 4r khác để rút kinh nghiệm cho mình, các thành viên BQT cần thống nhất các cách thức điều hành sao cho phù hợp,cái gì còn thiếu thì bổ sung thêm ,và ko e ngại khi đưa ra những suy nghĩ và ý kiến đóng góp ,ko sợ mất lòng người này, người kia mà ngại đưa ra ý kiến suy nghĩ của mình ,Thanks mọi người

DucSpeed

theo mình nên tạo thêm phàn chat box cho mọi ng tiện việc nc và ll vs nhau. hok nhất thiết muốn có ch j lại phải tạo 1 topic, nv rất lằng nhằng.

Tình Đơn Côi

hix hix theo ý me thì cái vụ cho CMT nên thì ko dc rùi vì bởi khi đưa nên thì có thể đưa số lung tung sao mà coi dc! Chỉ còn cách là giửi link kích hoạt cho bước cuối cùng thui nếu ko thì mem đó ko vô dc rum!

Nho_QueHuong

đấy cũng chỉ là ý kiến đưa lên cho mọi người cùng góp ý và tìm biện pháp thích hợp . hehe mọi người cùng gói ý nào

huongnguyen

anh Hưng nói đúng nhưng sao mà cứ viết sai chính tả thế kia "lâng cấp", "lêu lên". Đề nghị chỉnh sửa lại bài viết

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ý kiến của anh Hưng cũng là một ý kiến, nhưng theo em thì không khả thi cho lắm. Vì thế nào thì số CMT cũng chỉ là một dãy số, nếu ai muốn đăng ký được thì cũng chỉ là gõ cái mã số ấy vào thôi, mình không có cái gì để có thể kiểm chứng được anh ạ. Cảm ơn anh vì ý kiến này.

911

Super Moderator
Dạo này Chatbox có vấn đề. Mong Anh em Mau chóng Sửa , Để dân buôn bán như 911 còn có chỗ Mà làm ăn . Đang thất nghiệp

Nho_QueHuong

có thể làm đc chú ah , nhưng vấn đề ở đây là ko biết bên ngành công an của mình có đưa số CMT lên mạng quản lý ko , bên hàn anh thấy họ quản lý SCM trên mạng , các trò chơi hay wep đều phải có phần SCMT nếu bên mình họ cũng đưa lên quản lý như vậy thì ko vẫn đề gì , con ko đưa lên thì thật sự là bó tay hehe, thanks mọi người nhiều nhé

ý chú như ý anh đấy nản vãi .... roài ..................