Gửi nỗi buồn vào đâu đó

G

Guest

Guest
Đôi khi trong cuộc sống hàng ngày, mỗi chúng ta cảm thấy mình gục ngã trước nỗi buồn, đau khổ. Đôi khi muốn gửi gắm vào đâu đó, muốn được thổ lộ, muốn được an ủi, đồng cảm. Vậy mà đôi khi chúng ta thấy nó sao khó khăn đến vậy. Xin bác Admin tí đất thể cho mọi người gói ghém những nỗi buồn vào đây.Mọi người hưởng ứng hết mình nhé!x.x

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn boy8xkr đã tạo ra khu vực để mọi người tâm sự, chia sẻ của chính mình. Mỗi người chúng ta, ai cũng có niềm vui, nỗi buồn cần được chia sẻ. Khi buồn bạn có thể cần một sự giúp đỡ, một bờ vai để tựa vào. Hoặc đơn giản chỉ cần một người để lắng nghe. Có thể mọi người không thể giúp bạn, nhưng khi nói ra được bạn sẽ thấy nhẹ lòng hơn. Có gì buồn, khó giải quyết, bạn cứ nói ra, tụi mình sẽ lắn nghe.
HÃY NÓI ĐI, MÌNH VẪN ĐANG NGHE...

G

Guest

Guest
hj,thực ra thì em cũng ko có ji cả,nhưng muốn tạo box để mọi người,ai đó có những nỗi buồn có thể tâm sự hết ra mà ko cần ngại.Bác Admin galang đi trước đi....để mọi người còn theo nữa,hj` hj` :)

NiceDream

Active member
Ngố ơi! Anh thỉnh thoảng cũng không ngố lắm nhỉ! Nỗi buồn là một phần của cuộc sống này, nó tồn tại trong tương quan với niềm vui, gắn bó không thể tách rời được mừ! Phải có nỗi buồn thì niềm vui mới thực sự trở nên ý nghĩa và đáng trân trọng.Khi phải ở xa nhau, thật buồn. Nhưng nhờ vậy người ta biết mình đang nhớ nhỉ? Và khi biết mình đang nhớ, lại biết thêm rằng mình đã yêu.^^ Khi nỗi buồn tìm được nơi để gửi cũng có nghĩa là niềm vui sẽ xuất hiện phải không? Mong cho mỗi người đều sẽ tìm được nơi có thể gửi gắm nỗi buồn...

only_you

Member
thê' có box nào chia sẻ niê`m zui hok pác
e ngày nào cũng vui & cười nhìu(theo nhận xét của pạn) nên rất mún chia sẻ với mọi ng`
hee

NiceDream

Active member
Cả diễn đàn này là nơi chia sẻ niềm vui em ạ! Sự có mặt của Only đúng là làm cho mọi người luôn được vui vẻ! Hãy luôn như thế nhé em! Cười nhiều xinh ra và trẻ lâu nữa...Hì hì.

G

Guest

Guest
hj....thanks bác admin nhiều nha ^^! gặp đc bác em sẽ tặng bác quà to lắm....vì có mỗi bác muốn gặp em ko ah :D

911

Super Moderator
Gio nghi lai cai cau noi nay moi thay tham thia
" may dang khoc chac gi may da kho, Tao dang cuoi nuoc mat o trong Tim"

NiceDream

Active member
Eu, câu này chuẩn không cần chỉnh luôn! Có những lúc người ta khóc vì thấy mình hạnh phúc quá! Còn lại có những khi, cười một cách ngớ ngấn, nhưng thực ra trong lòng đang khóc rất đau đớn. Kiểu như : Cười như anh khóa hỏng thi, khóc như cô gái vu quy nhà chồng ý! ^^