HÌNH ẢNH HÁT KARAOKE sau tiếp sức mùa thi.........

force_pt

Q force

Thầy bói hát

Anh MIN nhà ta solo nè

Nào mình cùng say.keng

Ui.anh em ui đã con mắt quá.chẹp chẹp. ỰC
Ai ăn bưởi khooooooooooooooooooooong?????????????????????

Sửa lần cuối:

trang_kunkun

X-V.I.P
cái rỳ ấy nhỉ??????? ađộc thoại àk??? :::)
hix hn đã liên hoan sau khi tiếp sức mùa thi oài đây........hix còn đợt nữa mà đã chén oài.............:confused:
hp mềnh chưa thấy đâu..........

hong ha

mình chua coi đc.mạng chán wa................................

hix hn đã liên hoan sau khi tiếp sức mùa thi oài đây........hix còn đợt nữa mà đã chén oài.............:confused:

hp hả em...................cứ thi đi thi xong về là................................chiến đấu luôn...................

hoangh0use

Đập đá sa0 mà em nào củng ảo hết ra thế....

Hay là các anh cho các em nó uống thuốc gì đây...

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER

em yên tâm, hp sẽ có buổi off sau khi các em thi xong. cố gắng tập chung vào thi cho tốt nha :rolleyes:

friend_kute

friendkute
Mình có ý kiến là sau khi kết thúc đợt thi ĐH và CĐ năm 2011 chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi off tổng kết TSMT và giải stress cho các sỹ tử sau kì thi căng thẳng ở VB cùng đồng hành với dịp bóng đá luôn vào chủ nhật (17-7).hehe.Lâu lắm ko được tụ tập roài :rolleyes:

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Mình có ý kiến là sau khi kết thúc đợt thi ĐH và CĐ năm 2011 chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi off tổng kết TSMT và giải stress cho các sỹ tử sau kì thi căng thẳng ở VB cùng đồng hành với dịp bóng đá luôn vào chủ nhật (17-7).hehe.Lâu lắm ko được tụ tập roài :rolleyes:

ý kiến hay đó, em bảo ku sơn alo cho MIN. sáng chủ nhật ( 17/7) cổ động vbc mình đá giải. chiều cổ động v.hp đá. buổi tối off tại HP. hy vọng các thành viên trên HN sẽ về tham gia. lâu rùi ko có off hoành tráng tại HP :rolleyes:

friend_kute

friendkute
ý kiến hay đó, em bảo ku sơn alo cho MIN. sáng chủ nhật ( 17/7) cổ động vbc mình đá giải. chiều cổ động v.hp đá. buổi tối off tại HP. hy vọng các thành viên trên HN sẽ về tham gia. lâu rùi ko có off hoành tráng tại HP :rolleyes:

VICEM đá chiều t7 rùi.đổi lịch rùi.CN về cổ vũ trận khai mạc VBC và tiện tổ chức off luôn

force_pt

Q force
Đúng roài. Mem HP phải làm một buổi họp thật hoành tráng chứ. Nhanh nhanh nhé.

hoaivitkute

Moderator
Bà con ơi......bên hà nội đang dự kiến có kế hoạch cho 27/7......chi tiết sẽ thông tin sau.......bọn em muốn kết hợp cùng với hp về vĩnh bảo thực hiện.........nếu thành công...........nhà mềnh đập phá một thể lun.

911

Super Moderator
Hoaivikute : mới đi thái lan về hả em?
Cứ Tưởng 3 vòng như 1 mà
Hahhaha. Lộ hết rồi nhé

hoaivitkute

Moderator
Sáng 16/7 Hà Nội sẽ về Hải Phòng đập phá mọi người nhớ. Đợi thông báo chính thức nữa thôi :chika45::chika45::chika45:

nhà mềnh đang định có kế hoạch 27/7.....nếu ok thi sẽ diễn ra vào tầm 23,24 ở wwe mình luôn......cn này đi off sẽ phổ biến cụ thể

taodo

Trùm quậy phá VBC
thông báo toàn thể cụm Hà Nội là diễn đàn chúng ta còn hoạt động của ngày 17/7 tới này nên chúng ta tụ tập lại 1 chút,lâu rùi ko gặp nhau,nhớ quá ;;)

winter ivy

Member
nhà mềnh đang định có kế hoạch 27/7.....nếu ok thi sẽ diễn ra vào tầm 23,24 ở wwe mình luôn......cn này đi off sẽ phổ biến cụ thể

Những chương trình hoạt động có tính quy mô như thế này thì để cho anh Đức lên kế hoạch cụ thể rồi thông báo chính thức chị nhé.