HÌNH ẢNH HÁT KARAOKE sau tiếp sức mùa thi.........

hoaivitkute

Moderator
pà vi pa vòng đâu có bằng nhau đau thế mà kêu 3 vòng băng nhau

hihi hàng giả thui mà
mà hình nhu chị em mềnh cùng ngay tháng năm sinh thì phải 10/6

Những chương trình hoạt động có tính quy mô như thế này thì để cho anh Đức lên kế hoạch cụ thể rồi thông báo chính thức chị nhé.

ua...chị bàn với anh dức ui.......co j anh dức sẽ thông báo thôi.....chị nhận hoạt động chương trình này mà

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hihi hàng giả thui mà
mà hình nhu chị em mềnh cùng ngay tháng năm sinh thì phải 10/6

ua...chị bàn với anh dức ui.......co j anh dức sẽ thông báo thôi.....chị nhận hoạt động chương trình này mà

cái gì???? 17/7 vbc mình đá giải, rùi tối hôm đó off luôn. các em ko mò về cổ động thì liệu hồn đó ;):dap:

winter ivy

Member

Những chương trình này là của M.I.N chị ạ. M.I.N ko là người đại diện, ko là người nhận hoạt động thì ai sẽ nghe đây??? Thành viên bọn mình chỉ nên là người tham gia thôi. Mỗi người có một nhiệm vụ nhất đinh, không thể thay thế.

Sửa lần cuối:

trang_kunkun

X-V.I.P
chưa j đã thấy hoành oài :::) quả này hay đấy........nhưng càng sớm càng tốt nha........e mong lắm oài :chika:
chơi xong vụ này còn pải đi làm kiếm ít money để tiêu chớ.........!!!:::)

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chưa j đã thấy hoành oài :::) quả này hay đấy........nhưng càng sớm càng tốt nha........e mong lắm oài :chika:

ok, em gái cứ yên tâm. giờ thì về học bài ngay, lại chốn chị gái vào đây à. học hành thi cử ko tốt là ko có off ẹp gì đâu. cố gắng lên em :p:hoc

hong ha

trưa chị bảo ko ra nữa về học mà giờ đã ra rùi.......................................ngân nó lại la cho
em cứ yên tâm thi tốt đi rùi sẽ off ..........................................hoành tráng nha....................học đi em...............................