Hãy nói lên kỷ lục kích đời 3 của các bạn !

dtnguyenbk

Kỷ lục hiện tại của tớ là 9.02'' nhà Persian một bầy hươu và 4 voi.
Tuy biết lên đời sớm không phải tất cả nhưng đó là một trong những tiêu chí để đánh giá người chơi.
Lưu ý là kỷ lục này phải là "tự sướng" nhé - không nhận đồ bơm hay phải nhờ đồng đội câu voi về nhà chính cho.:.:

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Phút thứ 20 lên đời 3, một kỷ lục mới được xác lập. :>

changkhothuychung

kỷ lục của mình là 15' kich.he.vẫn biết thế là muộn nhưng trận ấy mình vẫn thắng.chắc gặp phải con gà gô hơn mình.kakaka

hài thật...kick đời nhanh thì xin ít dân là kích nhanh thôi chứ có gì gọi là kỷ lục đâu.... hơn 8 phút kích đời với 20 thằng dân là quá bt... lực ko có bọn nó sang ốp là bung nhà ngay :::)

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Cách đây 6 năm,không nhớ kich đời lúc nào vì không để ý chỉ nhớ kỉ lục Assi với 24 dân , 2 em ngựa gỗ ra đời 13p20s , lương voi thịt nhòe:D 3 voi ,2 bãi hươu,2 bãi lương.

duan_humg

Kỷ lục hiện tại của tớ là 9.02'' nhà Persian một bầy hươu và 4 voi.
Tuy biết lên đời sớm không phải tất cả nhưng đó là một trong những tiêu chí để đánh giá người chơi.
Lưu ý là kỷ lục này phải là "tự sướng" nhé - không nhận đồ bơm hay phải nhờ đồng đội câu voi về nhà chính cho.:.:

Không biết bạn đánh bao nhiêu phu trong vòng 9.02' để kích đời vậy?? 19 hay 22 hay 23 hay 25+1
Mình có một trận cầm Per 23 nông dân 8.40' kích đời. Thật là kinh ngạc khi lần đầu mình lên đời nhanh được như vậy. Chắc là sẽ không có lần thứ 2 nữa. Để kích được nhanh không phải là trận nào cũng nhanh được. Còn tùy thuộc vào bài lắm. việc kích đời được đầu 8 hoặc 9 thường hãn hữu lắm, không phải dễ.