Hình ảnh buổi tổng kết hoạt động trong TTDDNTT Dũng Tiễn

hoaivitkute

Moderator
Dư âm của đêm giáng sinh khiến ai cũng mệt mỏi nhưng không vì thế mà tinh thần của VBC bị đánh gục. Cả nhà ta đã có một buổi hoạt động vô cùng ý nghĩa và vui vẻ trong TTĐDNTT Dũng Tiến.

Thay mặt BQT diễn đàn VBC, đội thiên nguyện chùa Hào Quang _ Hải Phòng xin cảm ơn tinh thần của tất cả các bạn. Hy vọng sang năm 2012 chúng ta sẽ có nhiều hoạt động ý nghĩa hơn nữa. Chung tay xây dựng một Vĩnh Bảo giàu đẹp hơn.

tks

hoaivitkute

dưới đây là một số hình ảnh của buổi hoat động

như những lần trước, chúng ta tham gia tắm rửa, cắt tóc cho bênh nhân và dọn dẹp phòng ở của bệnh nhân.

đói lả cả ng đi nhưng vẫn tự sướng :))

đói tới không chịu dk....lần mò đi tìm cái ăn....nào ta cung ăn giò, nào ta cùng ăn cơm chay...ngon ...ngon.....hehehe (bữa trưa đấy ạ )

buổi hoạt động kết thúc,các thành viên dk tặng 1 chiếc bánh chưng về làm wa...hehe sướng.......

à quên....mông má của ai để quên ở trại thì vào nhận đi nhé....hohohoo

Sửa lần cuối:

Hoangminh_DJ

Moderator

Thằng đầu trọc ở gần chỗ mình..nhìn ngon zai đó

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Sao ko có mặt anh hả em? Cháu nó quấy quá, nên chỉ mang đồ lên cho mọi người đc thôi. Phải về sớm...! Đáng nhẽ phải đc cái bánh trưng động viên anh chứ... Hjxhjx

Nho_QueHuong

Thật Ý nghĩa quá, tiếc là mình lại ko góp sức đc :(( chúc mọi người luôn doàn kết để có nhiều những hoạt động như thế nữa nhé :X

hoaivitkute

Moderator
Sao ko có mặt anh hả em? Cháu nó quấy quá, nên chỉ mang đồ lên cho mọi người đc thôi. Phải về sớm...! Đáng nhẽ phải đc cái bánh trưng động viên anh chứ... Hjxhjx

về sớm vẫn đòi có ảnh mới đểu chớ....bình miss để phần anh oài mà

ếu, X_X Hoài chỉ thích chụp cái gì đấy..., may mà ko chụp mấy bệnh nhân đang tắm đằng trước...:)

nàng bềnh nhà ta hôm nay toàn lăm le ở chỗ tắm nam........hahaha.....

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Mong rằng diễn đàn sẽ có nhiều hoạt động ý nghĩa hơn nữa... chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển...!