Hôm nay ông già thách thức e , ức quá các bác ạh :-

anhnongdan

Tối nay mát rời , 3 bố con quay vào uống rượu , quanh ra quẩn vào rồi lại đến chuyện yêu đương của em

.......
Ông già : Bảo mày yêu con xyz thì éo yêu , ngoan ngoãn , hiền lành abc ... blah blah

Em : Bố nói cứ như là dễ lắm ko bằng , con người ta cành vàng lá ngọc , giỏi giang abc ... blah blah , vs e ý yết kiêu lắm , con chịu , ko lì được như bố ( Chẳng là ông già e lì lắm các bác ạh , bà già là mối tình đầu rồi cưới luôn thôi , nhưng ông ý tán cũng vất vả lắm , tối nào cũng đạp xe hai mấy cây số vào tán mấy đận mưa ngập đến bụng cũng vẫn vào )

Ông già : Thế nó như nào mà mày bảo nó kiêu ??? tao thấy chúng mày đi chơi vs nhau mấy tháng rồi cơ mà ???

Em : Thì đấy , hôm trc con nt cho nó hỏi nó bận gì ko ra con nhờ cái , nó ko trả lời , gọi mấy cuộc ko nhấc máy , hôm sau cũng chẳng thấy nt trả lời tại sao nên con cũng chẳng dám phiền nữa

Ông già : Ngu , con gái thì nó phải kiêu tí mới là con gái chứ , nó lại nằm đấy cho mày ăn sẵn luôn chắc

Em : Con chịu , con ghét nhất cái thể loại yết kiêu , nó cũng là người , con cũng là người sao phải lụy thế , cũng thích bỏ xừ đi đc lại còn bày trò , giải tán cho nó nhanh

Ông già : Nuôi mày phí cơm , hai mấy năm t.rim chỉ để làm cảnh lúc tao bằng tuổi mày giờ thì mày bò nhoanh nhoách rồi , từ giờ cấm xin tiền tao nữa , bao giờ dám xin " bố , cho con 500 đi nhà nghỉ với người yêu thì về đây nc tiếp " lúc ý tao còn cho thêm 5sọi mà ăn sáng giờ nốt chén rồi nghỉ ăn cơm

Em : Cứng mịa họng luôn

Lúc e cả ông già đang chém thì thằng của nợ ( e rai ) nó còn cứ giục nhanh nhanh nó còn đi , làm ông già càng đc thể nói cứng

Nho_QueHuong

hês hế chú mày kém quá ông già nói chuẩn đấy , cứ ngồi đó mà chờ sung rụng thì có mà ăn cám :::)

Em kết quả ông già Bác đấy !!!!!! Tâm lí thế còn kêu gì chớ. Pa em mà biểu em đi kiếm người yêu chắc em sốc mà chết mất !​

anhnongdan

hês hế chú mày kém quá ông già nói chuẩn đấy , cứ ngồi đó mà chờ sung rụng thì có mà ăn cám :::)

Nam nữ bây giờ bình đẳng mà anh, con gái cũng có cái kiêu của nó, nhưng kiêu vừa thôi, kiêu quá thì em éo chịu được!:J:.

Em kết quả ông già Bác đấy !!!!!! Tâm lí thế còn kêu gì chớ. Pa em mà biểu em đi kiếm người yêu chắc em sốc mà chết mất !​

Thế bác ủng hộ ba em à! Chán!!!!!!!!!!!!!!!:p:hoc

Câu chuyện làm bạn thành 1 thằng c0n bất hiếu đó:::)

Bác này cũng về phía ba em rùi. thôi em đi chết đây!;):dap:

Sửa lần cuối:

hong ha

ếu....................bố bạn nói thế ah.................tiếp tay cho giặc wa.........x.x