HĐ cuối năm: Kế hoạch chương trình thăm hỏi tại "Trại điều dưỡng tâm thần Vĩnh Bảo"

hoaivitkute

Moderator
em cứ up danh sách tạm thời lên, mọi ng vào ý kiến nhé, ai ko cso ý kiện là đi đấy.ok
1. hoaivitkute
2. chuoi10691
3. As. roma
4. Hoangminh_DJ
5. nhochaycuoi_d
6. phamtrongdac
8. phamtuananh1990
9. hoangtuphale
10. MIN
11. friend_kute
12. taodo

....................
còn ai nưa thì vào báo danh đi nhé.................

đợt này chắc em chả về được đâu nghỉ mấy hôm chủ nhật ùi

ợ ợ....chị cho em vào danh sách oài....thôi cố gắng về đi........hixixx

Sửa lần cuối:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
chị hâm à em học lại 15k 1 tiết đấy 90 tiết cũng nhịn đói 1 tháng may ra mới đủ đấy

friend_kute

friendkute
em cứ up danh sách tạm thời lên, mọi ng vào ý kiến nhé, ai ko cso ý kiện là đi đấy.ok
1. hoaivitkute
2. chuoi10691
3. As. roma
4. Hoangminh_DJ
5. nhochaycuoi_d
6. phamtrongdac
8. phamtuananh1990
9. hoangtuphale
10. MIN
11. friend_kute
12. taodo

....................
còn ai nưa thì vào báo danh đi nhé.................

ơ sao có tên mình ở đây nhỉ?ép người quá đáng ah?:eek::eek:

ợ, đang định vào ủng hộ pic cho hoaivit thì đã nhìn thấy tên trên kia rùi. Bình thường tớ 10h mới dậy đấy, mà tớ còn không biết trại tt Dt ở đâu nữa cơ:))
sao 4rum mình không gom những quần áo cũ... cho bệnh nhân ở đấy nhỉ, mùa này chắc là lạnh lắm

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
ợ, đang định vào ủng hộ pic cho hoaivit thì đã nhìn thấy tên trên kia rùi. Bình thường tớ 10h mới dậy đấy, mà tớ còn không biết trại tt Dt ở đâu nữa cơ:))
sao 4rum mình không gom những quần áo cũ... cho bệnh nhân ở đấy nhỉ, mùa này chắc là lạnh lắm

ý kiến hay đó nhưng muộn mất oy hum nay đã là thứ6 rồi kịp
ko ta

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tiêu chí hoạt động của diễn đàn chúng ta là gì nhỉ? Anh đây phải đóng cả cửa Tiệm sáng chủ nhật để tham gia, các bạn trẻ nào không quá bận hãy cố gắng tham gia cùng mọi người...