Họp mặt HDH vĩnh bảo tại TP.HCM

phuongduyen

SÁNG GIÁ
hihihi cho đăng ký một chân vắng mắt nhé dao nay bận wa mọi hoạt động của vbcm thì minh xin vắng mặt hẹn 1 buổi khác

mrsimple1311

Hix. Thứ 7,Cn lại phải đi Vũng Tàu rồi.huhu. Cu Đạt và bác Thuần sẽ đại diện gia đình có mặt thay mình.hi

nhoccafe

Hix. Thứ 7,Cn lại phải đi Vũng Tàu rồi.huhu. Cu Đạt và bác Thuần sẽ đại diện gia đình có mặt thay mình.hi
Anh ơi thế lại vắng mặt ah bùn thế.... mà lý do có chính đáng k ? hay lại đi chơi vs ghệ...:J:.
thế có hotboy ko nào :-/
Ah tưởng chuyện gì chứ hotboy thì không thiếu... tớ giới thiệu cho vài anh...:>:h:>:h:>:h
hihihi cho đăng ký một chân vắng mắt nhé dao nay bận wa mọi hoạt động của vbcm thì minh xin vắng mặt hẹn 1 buổi khác
Em thì lúc nào chả vắng mặt thôi cứ lo chuyện chồng con đi khi nào cháu nó lớn rồi đi :eek::eek::eek:
Tháng 3 đói kém sinh viên nghèo khó lắm. Tiền học phí nữa :confused:
Em ơi cứ đi đi tiền nong a lo hết... vui là chính okie!

nhoccafe

Ối giời, lại làm khó nhau, làm j có ng.iu, có người iu rùi mà còn để ông lo thì vứt thằng ng.iu vào sọt rác à :J:.
Ố ồ... vậy ah... thế cứ đi xem mặt mũi thế nào rồi mình lo cho nhé...!
hihihi có cháu làm sao mà dẫn đi đc thôi để con em đi off nhé

Oh vậy để cháu nó đi bác xem nào

longgtvt

Không phải em không đi. Nhưng mai em lại có việc bận thực tập với khoa rồi. Hẹn anh buổi khác anh nhé. Chúc mọi người có 1 buổi gặp mặt thành công rực rỡ và tràn ngập niềm vui!(*):buon

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Không phải em không đi. Nhưng mai em lại có việc bận thực tập với khoa rồi. Hẹn anh buổi khác anh nhé. Chúc mọi người có 1 buổi gặp mặt thành công rực rỡ và tràn ngập niềm vui!(*):buon

thôi nhé ku em, cái phần giảm 50% của em đã được chuyển qua em duyên hot girl mới nổi của vbc nhé :::)

nhoccafe

hôm qua e không có máy ảnh để chụp, còn mấy nhà kia găm hình hết rùi huhu

Mấy nhà kia là nhà nào... a em cứ từ từ không nên manh động và nóng vội.... hình đẹp và các hotgirl phải được duyệt rồi mới đưa lên...:>:h:>:h:>:h

cauam20

a điều mới phát minh ra cái máy mới hả???? bưã nào cho em mươn đi sănnnnnn người nha :>:h