Hội những thành viên tích cực thank trên diễn đàn

taodo

Trùm quậy phá VBC

Trên diễn đàn không có top tv thank nhiều nhất nên mình tổng hợp lại nho nhỏ để biết những thanh viên tích cực ấn nút thank nhiều nhất cho những bài chất lượng.

1 : sonwonder : 1612
2 : taodo : 726
3 : friend_kute : 532
4 : MIN : 530
5 : hoangmingjun88 : 509
6 : nho_quehuong_vb : 511
7 : NiceDream : 485
8 : hong ha : 424
9 : KhaHp1902 : 402
10 : Dragon_VbFc : 389
11 : mashimaro_dethuong_lilac : 339
12 : HP_tình dang dở : 302
13 : tuanhungvr : 280
14 : vann : 250
15 : phamtrongdac : 234
16 : tình đắng : 231

Tổng hợp 13h10' ngày 30/6/2011​

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
thấy mọi người nhiệt liệt thank mà hổng có cái top nào nên em tổng hợp lại những nhân vật âm thầm theo dõi các bài của tv post lên qua số lượng thank ấy mà :::)

hong ha

ủa mình thanks cũng đc kha khá ấy nhi?....................thanks thêm tiếp mấy cái nữa....................

taodo

Trùm quậy phá VBC
ở top trên điễn đàn có top poster , top thanks ,top starter rồi nhưng ko có top của những nhân vật âm thầm thank cho những người được thank nên cháu tổng hợn chút để các thành viên biết để tạo lên top thanks cần có những thành viên ấn thank mới có top đó đc.:rolleyes:

taodo

Trùm quậy phá VBC
mới có chưa đến 1 ngày tổng hợp.top hội những thành viên tích cực thank đã có sự chuyển biến , đặc biệt là tv phamtrongdac đã nhảy lên top 15 đẩy tv tình đắng rời khỏi ghế :D:scup

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Thanks như thế nào? và Thanks để làm gì? thì chưa chắc tất cả mọi người đã biết và thực hiện đúng. Số lượng được thanks của một member trên một diễn đàn đại diện cho uy tín và những việc người đó làm được mọi người chấp nhận và đánh giá cao. Người đi Thanks cũng vậy, hãy thể hiện mình là người có văn hóa, khi đọc mọt topic hay bài viết hữu ích,mang lại thông tin quý báu hãy đừng ngần ngại ấn Thanks nó sẽ giúp bạn có được ánh nhìn tốt từ mọi người

Tôi biết và nhận thấy trên diễn đàn VinhBaoClub việc lạm dụng Thanks và VBD khoảng nửa năm trở về đây là rất nhiều.Nó làm mất đi giái trị vốn có của các chức năng trong diễn đàn. Cá nhân tôi có ý kiến về việc thanh lọc lại mod Thanks và VBD trên toàn diễn đàn nhưng có lẽ tại thời điểm này việc đó là quá sức với Administrator của chúng ta. ^_^

Xã hội nào cũng không thể trành khỏi sự tham nhũng. Cách làm của các bạn sẽ làm cho nó đi lên hay đi xuống. Hãy vì một VBC lành mạnh!