[ H/A ] VBC miền nam mừng sinh nhật diễn đàn hot hot

iris.hcm90

mí a chị e chém zữ zằn qóa...:rolleyes: nên cũng xoắn áo xoắn qần lên chém vài câu cho vui cửa vui nhà...cho bằng a bằng e :.hr: ...e chém nè..chém nè..hahahaha :chika:

cauam20

bạn hiền,chém gió là cái gì thế ? có ăn được ko ? ở MN có món đó à ? hum nèo vào chiêu đãi mình món đó nhé.thèm quá :die:
chém gio la mon an tinh than ban ah ... an roi , lan sau ko dam an nua dau:>:h

Mình đảm đang thế nhỉ. Hình nào làm việc cũng có mình hết. Làm gỏi rồi nướng thịt. Heee...... May mà món gỏi ko ai than về nhà bị tào tháo ghé thăm. :>:h
ax ... chi hoai ve bị tào tháo dí à ..... kakkaka, ai bảo cái tôi. vê` som .......hahahha

Sửa lần cuối:
ax ... chi hoai ve bị tào tháo dí à ..... kakkaka, ai bảo cái tôi. vê` som .......hahahha

Chị tham khảo trước khi quyết định làm món gỏi cho mọi người rồi. Có cái toilet ở ngay bên chòi mình rồi. Chị về là để tránh món đó đó :D

chém gio la mon an tinh than ban ah ... an roi , lan sau ko dam an nua dau:>:h

Bạn này mà ăn món chém gió của cauam20 là bao đảm đỡ không nổi.

phuongduyen

SÁNG GIÁ
thông báo với tất cả mọi người co 1 thành viên vbcmb chuẩn bi vào trong này anh em mn hãy nhiệt tinh đốn tiếp nhé

phuongduyen

SÁNG GIÁ
hihhihi cái này bì mâtf đi bạn đó đang sắp xếp thời gian lên sài sài chơi ở trung lập với mình luôn chị hương a

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
[ H/A ] VBC miền nam mừng sinh nhật diễn đàn hot hot
Bắt đầu bởi yooleegirl, 10-23-2011 04:49 PM

1 2 3 ... 8

6 Attachment(s)

Trả lời: 70
Xem: 900

Tình Đơn Côi
Hôm qua, 11:41 PM Đến bài cuối

há há, 900 lượt xem, chủ đề này công nhận hot thật :))

mrsimple1311

úi nghe choáng qua... chac mai di doi giay khai sinh lại thôi:banhbao26::banhbao26:

ac... choang vãi..... mai phai di doi giay khai sinh thôi:banhbao26::banhbao26:

Èo! Èo! A là a tình thương mến thương chị em phụ nữ quê hương mình thôi chứ đâu có ý đò gì đau em ơi!. Cái thằng Hoàng kia nó không giống a đâu. Nó gài hàng kiểu này là muốn dìm chết a đây mà. Nó nói vậy mai mốt chị em nào gặp a ở OFF chắc né hết. Huhu. A đã xấu dzai lại bị dìm nữa chứ. (*):buon