Hack vcoin bằng điện thoại bàn

thuthuy

HÌ, tớ chưa thử cái này bao h nhưng post lên các you tham khảo ai muốn thử thì làm ha.
Hack bằng điện thoại bàn, Hiệu Quả Rất Cao Nhưng Hơi Tốn Thời Gian (Vcoin khủng hoảng luôn)
Sau khi cung cấp cho các bạn cách hack Vcoin bằng điện thoại bàn ở tháng trước thì tôi đã biết có những bạn hack được rất nhiều Vcoin nhưng cũng có bạn số Vcoin hack được thì không nhiều (phần lớn là do các bạn không làm đúng hướng dẫn của chương trình hack).
Qua một thời gian nghiên cứu và tìm tòi, tôi đã nâng cấp và cập nhật chương trình hack để đảm bảo xác xuất thành công là TUYỆT ĐỐI. Bây giờ các bạn hãy làm theo hướng dẫn và tôi đảm bảo với các bạn nếu không trở thành đại gia trong FFO2 thì cũng đủ Vcoin để có một đội hình VIP cho riêng mình.
Mình Xin Nói Rõ Cước Phí Luôn : 1 Tiếng Là 10.000VNĐ Bạn Để Máy 1 Đêm Là 39.000 VNĐ ! ( Khi SerVer Wá Tải Thì Ko Tính Cước Phí ...... , Bạn Đợi Lúc nào Vắng, ít người bạn hãy làm)
Bước1: các bạn hãy cầm chiếc điện thoại bàn lên và nhấn vào số điện thoại nóng: 1900599965.
Sau khi nghe lời chào của chương trình thì bạn hãy nhấn phím #, 0 (hãy thực hiện các bước đầy đủ để đảm bảo thành công).
Tiếp đó chương trình của VTC kêu bạn nhập số tài khoản, ban hãy nhập vào dãy số sau :
0017891699 ( ĐÂY LÀ SỐ TK GIẢ DÙNG LÀM KEY HACK, trong tài khoản này cũng có 500.000.000 vcoin ảo, tha hồ hack).
LƯU Ý: ĐỢI NGƯỜI TA NÓI XONG MÌNH MỚI NHẬP TK VÀO.
Kế tiếp ban hãy nhấn phím # một lần nữa rồi ấn phím số 4, sau đó bạn hãy nghe nhạc trong vòng 30 phút trở lên ( lưu y': không được gác máy vì chương trình hack đang hoạt động nếu gác máy trước 30 phút coi như chương trình hack chưa được kích hoạt). Sau khi hết 30 phút bạn hãy kết thúc thao tác bằng cách ấn phím #. Chương trình hack đã được kích hoạt và ghi nhớ số điện thoại của bạn, bạn có thể gác máy.
Bước 2: chương trình đã hoạt động nhưng chưa biết tài khoản của bạn vì vậy bạn phải gọi đến : 1900599965, ấn tiếp phím #, sau đó ấn phím số 4 lúc này sẽ có tiếng rè rè ( chứng tỏ chương trình đã hoạt động) và VTC yêu cầu nhập số tài khoản của bạn (bạn xem số tài khoản như sau):

-Sau khi làm xong bước 1, ngay lập tức bạn phải làm ngay bước 2 (tuy chương trình hack đã nhớ SĐT của bạn nhưng trong thời gian bạn đang hack thì có rất nhiều người hack giống như bạn). Do đó, nếu bạn kéo dài thời gian giữa 2 bước thì tỉ lệ thành công sẽ tỉ lệ nghịch với công sức mà bạn đã bỏ ra ở bước 1, Nếu các bạn làm theo đúng hướng dẫn thì tôi đảm bảo không có một nguyên nhân nào có thể ngăn cản các ban nhận Vcoin từ chúng tôi. (tôi đã quá thành công với cách hack này và giờ đây Vcoin đối với tôi như là lá cây vậy