Happy valentina day to all mem's forum

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Hum nay là 1 ngày thật nà đặc bịt. Ngày gì ấy nhỉ 14.2 chứ là ngày gì ^_^. Sáng nay dậy sớm giành ghế đặc biệt vào vòng trong, được vinh dự là người pót bài đầu tiên của ngày V-Day. Hum nay khai mạc V-Day tuy hơi bùn vì hem có người iu đi chơi ^_^ nhưng mà mình xin chúc cho tất cả thành viên của 4 rum có 1 V-Day ấm áp và thật hạnh phúc. Những ai đã có tình iu thì sẽ mãi mãi hạnh phúc và sẽ đi đến cuối con đường mà họ mơ ước, ai chưa có tình iu sẽ bất ngờ tìm thấy tình iu trong ngày hum nay hoặc sớm tìm thấy tình yêu đích thực của mình.
Hì ai có nhiều kẹo cho tớ ăn ké với.^^.

Happy V-Day.
Tối nay anh tao kêu gọi tổ chức offline V-Day tại HP. Ai đi thì nhanh chân đăng kí tham gia nhé ^_^.

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
14-2. Nguoi usa gọi la 2-14
Hook nay ra đường thấy mọi Người bày Hoa và gấu bông ra bán. Cứ hỏi sao lạ thế, mọi ngày đâu có thấy
Mình già rồi

taodo

Trùm quậy phá VBC
póc tem =)) ngày 14/2 là ngày gì nhở?! là 1 ngày quá đỗi là bình thường! chỉ là 1 ngày trong tháng 2 thôi mà! :::)

pà lão này lẩm cẩm rùi,ngày 14/2 là rằm trung thu,cả nước từ già trẻ trai gái đêpf biết,thế mà cô ko biết chán quá.Về mua đèn ông sao đi nhé

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
êu'.đã rằm trung thu ak :confused: hôm qua mới cúng ông táo xong. tưởng hôm nay là cúng bà táo :mad::mad: :>:h