[Kêu gọi] - Giúp đỡ động viên Vann và gia đình vượt qua khó khăn

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Mình đã nhận được từ Anh AS.Roma 100k, Bạn Phamtrongdac 100k và a NhoQueHuong_vb 500k

Rất cảm ơn Anh và bạn. Chúc cho chị Vann mau chóng khoẻ mạnh

Nho_QueHuong

Hôm nay ta điện choa Vann ,Vann vẫn khoẻ đang tiếp tục chuyền kháng sinh ,khoảng 2,3 tuần nữa mới tiến hành mổ, Vann đang rất kiên cường và luôn vui vẻ , mọi người yen tâm

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
chị VÂN bé thế ma giỏi.eheheheh.anh chị em ở xa thì cổ vũ từ xa, anh chị em ở gần đến thăm hỏi động viên c ấy nhé.cầu chúc cho chị ấy mau khỏe.

sonwonder

Tối qua mình vào thăm chị Vann. Tình hình bây giờ phải nói là căng thẳng. Van tim gần đứt nên máu trong tim bị đẩy lên não, lâu ngày thành khối U ở trên trán về phía bên trái,màng bọc của khối u này rất dầy và cứng. Gần đây chị hay có triệu chứng me man, khó thở,không kiểm soát được cơ thể. May một điều là khối u này lành, không di chuyển nên bác sĩ đang cho truyền thuốc để phá tan nó.Nếu khối u đó không tan thì sẽ phải mổ cắt bỏ nó đi sau đó mới mổ tim được

Tối nay mình vào đó chơi tiện thể copy ít nhạc giao hưởng, nhẹ nhàng để chị nghe nhằm lưu thông máu lên não tốt hơn. Anh em nào có thời gian ghé qua thăm chị ấy chút nhé

p/s: mình sẽ update tình hình SK của chị Vann lên bài 1 để mọi người dễ theo dõi nhé

dvhieu

Member
Để sang tháng 8 âm lịch hãy mổ, qua đoạn đầu tháng 8, bản mệnh không còn đáng lo nữa!

sonwonder

Hôm qua mình ghé qua chỗ chị ấy. Hiện tại thi thoảng vẫn đau đầu và mệt (do ảnh hưởng của khối u). Và rất hay nôn nữa. ăn uống chả được bao nhiêu cả. Người gầy lắm.hjx :-S

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
vann ơi cố lên em, mọi người sẽ luôn ở bên em và cầu chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em

sonwonder

Hôm nay mình nhận được sự ủng hộ của thành viên Domcao với số tiền 100k, Tiền sẽ được mình chuyển cho chị Vann vào đợt thăm tới.

Thay mặt chị Vann và BQT xin cảm ơn Anh!

sonwonder

Update thêm danh sách có 3 thành viên đoạt giải Cảm xúc vĩnh bảo nhờ mình chuyển toàn bộ giải thưởng ủng hộ Vann

- maianh_9x : giải nhì): 50k

- ivy_nuce: 50k

- NiceDream(giải ba) : 30k

Cùng với lời nhắn: Chúc chị Vann mạnh khoẻ, mọi người sẽ luôn bên chị!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hiện tại Vann đã tạm thời xuất viện điều trị và bồi bổ thêm. Chờ thêm khoảng 2 tháng nữa Vann sẽ quay lại viện và tiến hành phẫu thuật. Tin tốt là từ hôm ra viện, Vann tăng thêm được 3kg.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đáng nhẽ vân cũng đi chơi trong đêm trung thu, nhưng tại bố mẹ vann chỉ tin tưởng em hằng thôi
mà hằng lại ko về

911

Super Moderator
Anh em ai biết tin gì cuả vann thì post lên cho mọi người cùng biết nhé , lâu rồi ko thấy tin tức cuả vann